ดู: 1350|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกเอาใจสามี ซิลิโคน natrell ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ศัลยกรรมตกแต่ง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกๆท่าน วันนี้ดิฉันจะมารีวิวหน้าอก ซิลิโคน natrell  ที่เสริมมาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ศัลยกรรมตกแต่ง กับคุณหมอกิตติศักดิ์ วิชาชัย ให้ชมกันค่ะ

ก่อนอื่นขออนุญาตตัดหน้าหรือเซ็นเซอร์บางส่วนออกนะคะ เพราะเกรงใจสามี สามีเป็นข้าราชการชั้นผู้ใหญ่ที่มีตำแหน่งนิดนึง ค่อนข้างกลัวคนรู้ค่ะ

เริ่มจากอย่างแรกค่ะ ก่อนทำดิฉันได้รู้จักกับสมาคมกลุ่มภริยาของเหล่าเพื่อนๆสามี ซึ่งมีบางคนเคยทำศัลยกรรมหน้าอกที่โรงพยาบาลนี้แล้วดี ดิฉันจึงมีความสนใจและตัดสินใจมาทำตามค่ะ

นี่คือราคารวมที่ดิฉันเสียไปค่ะ คุณสามีบอกว่า ถ้าทำทั้งทีให้ทำดีที่สุดไปเลย เรื่องราคาเขาไม่เกี่ยง ไม่มีปัญหา ขอแค่ปลอดภัยและมีมาตรฐานรองรับที่ดี สะอาดก็พอ  
โดยราคานี้มีราคาเทคนิคซ่อนรอยแผลแบบเย็บพิเศษ และรวมค่าตรวจสุขภาพค่ายาสลบ และค่านอนที่โรงพยาบาล 1 คืนค่ะ และมีค่า สปอร์ตบราหลังผ่าตัด กับค่ายาลดแผลเป็นรวมด้วยด้านล่าง

ตัวสปอร์ตบรา จะเป็นหน้าตาแบบนี้ สามารถช่วยพยุงทรงได้ดี ไร้โครงไม่กดทับ ผ้านุ่มโปร่งใส่สบายมากค่ะ
และเป็นซิป ง่ายและสะดวกกับการพักฟื้นหลังทำมากๆ

กลับมาถึงตอนผ่าตัด หลังผ่าตัดเสร็จจะได้นอนค้างที่โรงพยาบาล 1 คืน โดยมีเจ้าหน้าที่คอยดูแล สามารถเรียกได้ตลอด 24 ชั่วโมงเลย ทางโรงพยาบาลจะมีผ้าพันหน้าอกพยุงทรงไว้ให้ สามารถกลับมาถอดได้อีก 5 วันหลังจากทำไป

พอเช้าวันต่อมา สามารถกลับบ้านได้แล้ว เวลานี้ต้องนอนหงายเท่านั้นนะคะ โดยก็จะมีผ้าพันหน้าอกไว้ให้แบบเดิม ตอนนี้จะไม่สามารถอาบน้ำ บริเวณช่วงบนได้ อาศัยการเช็ดตัวไปก่อนนะคะ

ช่วง 5 วันก่อนถอดผ้า ดิฉันพยายามลุกเดินเล่นบ้าง พอให้ร่างกายได้ขยับมีแรง แต่อย่าขบยับมากเกินไปจนแผลจะอักเสบนะคะ

และ 3 ภาพ นี้เป็นภาพหลังจากถอดผ้าค่ะ ทรงสวยถูกใจมากๆ แผลก็เป็นเส้นๆเรียวๆเล็กๆ สวยเลยค่ะ

ภาพนี้คือกล่อง ซิลิโคนที่ได้กลับมาด้วย เป็นซิลิโคน natrell  ผิวทราย 400CC มีใบรับประกันให้ด้วยค่ะ

และนี่คือหน้าอกตอนปัจจุบันค่ะ ยังไม่ได้เริ่มนวดเลย ตอนนี้ทรงก็เริ่มนิ่มแล้ว สามีชอบมากๆ ชมทั้งวันเลยค่ะ
ปลาบปลื้มสุดๆ ยังไงใคร หรือท่านใดที่สนใจ สามารถสอบถามได้นะคะ

ส่วนหน้าอกก่อนทำเป็นลักษณะประมาณนี้ค่ะ

สวยมากๆเลย ได้กล่องกลับด้วยหรอคุะ
เปงแงะ สามีปลื้มมากขนาดไหนคะ ขุ่นพี ลองงานยัง อิอิ
ทรงสวยมากกกกกกกค่ะขุ่นพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้