ดู: 1232|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกใหญ่ๆมันใช่เลย กับ Sebbin ด้วยมือหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร่ะเพื่อนชาวดั้งโด่งทุกคน ..
หนิงจะมามอยประสบการณ์หน้าอกสวยๆของหนิงเองที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟังค่ะ

หนิงคิดว่าผู้หญิงกับหน้าอกเป็นของคู่กันค่ะ การมีหน้าอกสวยก็เป็นอีกหนึ่งความมั่นใจในด้านเรือนร่างของเรา เวลาใส่ชุดอะไรก็จะดูสวยและน่าดึงดูดมากกว่าหน้าอกแบนๆอยู่แล้ว สำหรับหนิงก็อยู่กับหน้าอกแบนๆมาหลายปี จนมีคำถามกับตัวเองเสมอว่า เสริมหรือไม่เสริมดี คำถามเหล่านี้วนเวียนไปมา ไม่เว้นวัน บางวันคึกอ่านรีวิวอยากทำ แต่ก็กลัว บางวันก็ไม่ทำดีกว่า แต่พอจะใส่เสื้อผ้าก็นะ ทำไมหน้าอกแบนขนาดนี้ เลยสุดท้ายคิดกับตัวเองว่า จะกลัวถึงเมื่อไร ถ้ากลัวต่อไปคงไม่มีทางสวยแน่นอน ก็เลยลองหาที่ทำหน้าอกดีๆดู ปรึกษาเพื่อนๆพี่ๆดูค่ะ แต่จากการอ่านรีวิวบ่อยๆหนิงชอบหน้าอกของที่เลอลักษณ์อยู่แล้ว เพราะว่าทำออกมาสวย ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ

ด้วยความที่งบของเรามีจำกัดในการทำ ตอนนั้นที่เลอลักษณ์มีโปรโมชั่นหน้าอกลดราคา เลยรีบเข้ามาปรึกษาค่ะ ก็ซิลิโคนเยอะมากเลย แต่ของเราทำแบบ Sebbin ค่ะ เป็นซิลิโคนแบบฝรั่งเศส ที่เลือกเพราะว่างบด้วยค่ะ และคิดว่าไม่ต่างกันเท่าไรกับอันอื่น แต่เราบวกค่าเทคนิคพิเศษของคุณหมอกิตติศักดิ์เข้าไป คือ Scarless เป็นการใช้กาวแบบพิเศษทำให้แผลหายเร็ว ไม่เป็นคีรอยด์ และแผลเท่ารอยแมวข่วนค่ะ ซึ่งเล็กมากๆ ก็เพิ่มเงินไปอีก 5000 บาทค่ะ จากราคาทำนม ที่อยู่ราวๆ 50000 นะคะ จำไม่ได้แล้วค่ะ หนิงทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เป็นสุดยอดด้านนมอยู่แล้วเลยหายห่วง

การทำนม จะมียาสลบให้อยู่แล้วนะคะ เราไม่เจ็บเลยหลับยาวๆค่ะ ทำเสร็จออกมาก็ได้เข้าพักฟื้นที่โรงพยาบาล 1 คืน มีการเดรนเลือดเสียให้ตลอดเวลา ดีมากๆเพราะลดการเกิดผังผืด นอกจากนั้นที่นี้ก็มียาแก้ปวดเป็นมอฟินให้ด้วยค่ะ ซึ่งเป็นข้อดีของโรงพยาบาล ห้องพักก็สะดวกสบาย มีพยาบาลตลอดเวลาทำให้ไม่ต้องกังวลนะคะ ต่อมาก็กลับบ้านได้ไม่ค่อยเจ็บแล้วค่ะ ช่วงแรกๆใส่ที่รัดหน้าอกก็อึดอัดนะคะ แต่ก็จะชินขึ้นประมาณ 2 วันค่ะ หนิงแนะนำให้สาวๆนวดนมบ่อยๆเพื่อความเป็นธรรมชาตินะคะ จะนิ่มสวยมากๆเลยค่ะ และการดูแลตัวเองก็อย่าไปยกของหนังมากค่ะ จะทำให้แผลฉีกได้ นอกจากนั้นก็งดของแสลง แอลกอฮอล์ อะไรไปปกติค่ะ ทั่วๆไปเลย ทำหน้าอกเดี๋ยวนี้ง่ายมากค่ะ แต่หนิงคิดว่าต้องทำกับโรงพยาบาลเท่านั้นนะคะ เพราะว่ามันจะปลอดภัย และคุณหมอมีประสบการณ์เคสเยอะ เคสยากคุณหมอผ่านมาหมดค่ะ ต่างจากคลินิคที่จะเคสน้อยกว่า คุณหมออาจจะไม่ชำนาญเท่าค่ะ ใครสนใจหนิงเชียร์เลย มาทำที่เลอลักษณ์ค่ะๆ
แซ่บมาก ซิลิโคนที่คุณหนิงเสริม ต่างจากชนิดอื่นยังไงอ่า
ต้องนวดบ่อยไหมค่ะๆหลังทำ เห็นโปรเหมือนกัน น่าสนจายย  
น่าจับนะคะ นิ่มไหม
สวยค่ะ นิ่มไหมค่ะ
sexy  มากเลยอ่า
หน้าอกชิดสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้