เจ้าของ: Wanwant
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเป๊ะปัง...เกิดขึ้นได้ที่ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
ดูเเล้วอยากไปเเก้จมูกกับที่นี่จังเลยค่ะ
จัดฟันอยู่ทำได้ด้วยหรอคะ อยากทำจัง
อยากเห็นรูปอัพเดตคะ
จมูกสวยเข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ
ว้าาวว..สวยคมขึ้นเยอะเลยย..
สวย น่ารักมากๆเลยอ่ะ
น่ารักมากเลยคับ ชอบๆๆๆๆ
ทรงสวยดูธรรมชาติมากค่ะ จองคิวนานไหมคะ
ทรงสวยเป็นธรรมชาติค่ะ ตอนนี้ยังมีโปรอยู่ไหมคะ
สวยมากค่า ว่างๆมาอัพเดทเรื่อยๆน้าค้า
วันก่อนโทรไปถามข้อมูล พี่ๆเเนะนำดีมากๆเลยคะ
จัดฟันอยู่ก็ทำจมุกได้ใช่ไหมคะ หรือต้องรอให้จัดเสร็จก่อนดีกว่าค่ะ
สนใจดีมอร์คลินิกคะ เขามีกี่สาขาหรอคะ
จมูกทรงธรรมชาติมาก คิวคุณหมอเยอะไหมค่ะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นหรือเปล่าคะ
สนใจกำลังศึกษาหาข้อมูลอยู่เหมือนกันค่ะ
สวยหน้าเด็กลงเลยค่ะ อายุไม่ถึง 20 ทำได้ไหมคะ
ทำตาด้วยหรอค่ะ
อยากชวนน้องเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมค่ะ ต้องจองคิวไหมค่ะ
ชื่นชมคุณหมอมากค่ะ ทำมาแต่ละเคสดูดีเป็นธรรมชาติมากค่ะ
ทำมานานเเล้วใช่ไหมค่ะ สวยมากๆ
น่ารักจังเลย อิอิ
น่ารักจังเลย อิอิ
เจ้าของกระทู้สวยค่ะ อยากหน้าใสเเบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้