ดู: 642|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอก Sebbin Big Size สวย ชิด ได้ใจ

[คัดลอกลิงก์]
จากที่หาข้อมูลการเสริมหน้าอกมานาน ดูรีวิวมาก็เยอะ สุดท้ายมาจบที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

หลังทำ 1 เดือนจ้า

เหตุผลเลือกทำที่เลอลักษณ์อย่างแรกเลยก็คือ ฝีมือหมอกิตติศักดิ์ ที่ทำออกมาได้เป็นธรรมชาติ มีเพื่อนๆ เคยทำหน้าอกจากเลอลักษณ์ คือรูปทรงเป็นธรรมชาติมาก จะดูคล้อยนิดๆ เหมือนหน้าอกจริง

ไม่รีรออะไรค่ะ พอเงินพร้อม ตัดสินใจโทรจองคิวทันที

ในวันที่มาทำก็เหมือนที่เราดูรีวิวมา คือกรอกประวัติ เลือกซิลิโคน จะมีพี่เจ้าหน้าที่คอยช่วยแนะนำ เราเลือกยี่ห้อ sebbin  เพราะจับแล้วรู้สึกมันนิ่มดี จากนั้นไปตรวจร่างกาย พบคุณหมอกิตติศักดิ์ ขึ้นห้องพัก เตรียมร่างกายรอผ่าตัด

อยู่ห้องพักส่วนตัว (VIP) รอผ่าจ้า

และก็ถึงเวลาผ่าตัดทุกอย่างผ่านไปด้วยดีตื่นมามีหน้าอกใหญ่แล้ววววสมใจ ไม่มีอาการคลื่นไส้อาเจียนเลยคะ

ความรู้สึกหลังทำอย่างแรกเลยคือ มีอาการปวดหลังใน 12ชม.แรก หลังจากนั้นก็ค่อยดีขึ้น การดูแลตัวเองก็ไม่ได้ยุ่งยากอะไรแค่ต้องทำอะไรช้าลงในช่วง 3-4 วันแรกเท่านั้นคะ เราเลือกเปิดแผลใต้ราวนม จึงฟื้นตัวเร็ว

ผ่านไป 5 วัน หมอนัดมาถอดผ้า ความรู้สึกแรกคือโล่งมาก ที่อึดอัดในช่วงแรกเพราะผ้าพันหน้าอกนี่เอง หมอต้องพันไว้แน่นหน่อยเพราะช่วยล็อคตำแหน่งหน้าอก เราโชคดีที่ไม่ช้ำ แผลก็ไม่มีปัญหา จากนั้นก็มีการกระตุ้นหน้าอกเพื่อให้เลือดหมุนเวียนดีขึ้น รู้สึกดีขึ้นมากค่ะ
ปัจจุบัน เดือนกว่าแล้ว หน้าอกเข้ารูปมากขึ้น คือดี คือใช่ ส่วนตัวเราพอใจมากคะ อึ๋ม ทรงสวย ชิด ดีคะ

ชิดมากค่ะ

ส่วนคนรอบข้าง คนแรกคือสามีถูกใจยิ่งกว่าคะ555  หลังทำหน้าอกมาสามีตามติดคะ จากที่ เธอจะทำไร ไปไหน ก็เรื่องของเธอ แต่ตอนนี้ ไปด้วยคะ อยู่ไหน ทำอะไร ต้องรายงานคะ

เพื่อนๆ ก็ชมว่าสวย เป็นธรรมชาติ เพื่อนมาขอจับแล้วบอก นิ่มเหมือนนมจริง  เป็นที่ฮือฮา

คนต่อไปคือพี่ที่รู้จักกันเห็นเราเป็นไอดอล555 ไปทำหน้าอกตามเลยคะ นางมีความอิจฉา อยากอึ๋ม อยากสวยคะ

สุดท้ายฝากถึงคนที่อยากทำ อย่ามัวแต่คิดค่ะ ให้ทำเลยเพราะมันไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด อย่างที่คนอื่นบอกต่อๆมาคะส่วนตัวเราคิดว่าคลอดลูกเจ็บกว่าคะ

จากประสบการณ์ที่ทำมา เลอลักษณ์มีความปลอดภัยที่เป็นโรงพยาบาล ทำเสร็จสามารถพักรักษาตัวต่อได้ มีพยาบาลคอยดูแล
ความประทับใจสำหรับตัวเราเอง คือคิดถูกแล้วที่เลือกทำที่นี่ ตั้งแต่ก้าวเข้าไปจนกลับออกมาและการติดตามผลหลังทำ ทุกคนทำหน้าที่ให้บริการเราได้ดีมากคะ ขอบคุณมากคะ
ภาพพื้นหลังคุ้นเชียว ทำมาที่เดียวกัน นมหมอกิตติศักดฺ์  555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้