ดู: 814|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Mentor 375 ไม่เป็นบล็อค ธรรมชาติสุดๆ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ วันนี้ขอมารีวิวหน้าอก 8 เดือน ที่ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย นะคะ ก่อนอื่นเลยต้องบอกก่อนเลยว่า รู้จักชื่อเสียงขอ The SiB Clinic มาสักพักใหญ่ๆแล้วค่ะ หลายปีมาแล้ว ใครๆเค้าก็รู้กันว่าถ้าทำหน้าอกเนี่ย ต้องที่นี่เท่านั้น ถึงจะสวย เป๊ะ ปัง อลังเว่อร์ เพื่อนที่ทำงานในออฟฟิตเดี๋ยวกัน ก็แห่แหนกันมาอัพไซส์ อัพอึ้ม ที่นี่กันเป็นแถวๆคะ เห็นทั้งรีวิวจากเวปไซส์ จากดั้งโด่ง และ เพื่อนๆที่ไปทำมา คือ แบบงานดีมากๆๆๆๆๆ งานละเอียด หน้าอกไม่เป็นบล็อก มันดูเป็นธรรมชาติมากจริงๆคะ เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษาคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เลยคะ รอมาหลายปีแล้ว กว่าจะพร้อม กว่าจะกล้าตัดสินใจทำ 555555 ธรรมดาเนอะ การทำหน้าอกไม่ใช่การผ่าตัดเล็ก เอฟเฟคที่ตามมาก็ค่อนข้างเยอะ การเจ็บตัวก็ค่อนข้างสูง จะให้ทำสุ่มสี่สุ่มห้า ก็ไม่ได้คะ

แหละแล้วก็ถึงวันที่นัดกับคุณหมอเพื่อปรึกษา การทำศัลยกรรมหน้าอกอย่างจริงจังสักทีนะคะ จำได้ดีเลยว่าไปปรึกษากับคุณหมอที่สาขาทองหล่อเลยคะ ครั้งแรกที่ไปในคลินิก รู้สึกว่าคลินิกสะอาด พนักงานแต่งตัวสวย หน้าตาก็สวยๆกันทั้งนั้นเลยคะ แอบคิดในใจว่าที่นี้คัดหน้าตาหรือเปล่าเนี่ย แต่ละคนเต็มมากๆๆคะ 555555 ที่สำคัญพนักงานก็ให้ความต้อนรับเป็นอย่างดี เซอร์วิสดีมากๆค่ะ นั่งรอคุณหมอไปพรางๆ ก็เห็นสาวๆสวยๆ เข้ามาตัดไหม เข้ามานวดหน้าอกกันเป็นแถวๆ เราเลยไปแอบถามเค้าว่า ทำมาแล้วเป็นอย่างไรบ้าง เจ็บมากน้อยแค่ไหน บลาๆๆ แต่ละคนก็พูดเป็นเสียงเดียวกันว่า มาที่นี้อะ ถูกแล้วววว ถูกต้องที่สุดแล้ว เค้าบอกว่าคุณหมอรู้ใจเรามากๆ ด้วยความที่หมอเป็นผู้หญิงด้วยแหละคะ เลยทำให้เข้าใจปัญหาของผู้หญิงด้วยกันมากกว่าคุณหมอที่เป็นผู้ชายแน่นอนคะ

เราตัดสินใจทำหน้าอกด้วยซีลีโคน Mentor จากอเมริกานะคะ ทรงกลมคะ ซีลีโคน Mentor เป็นซีลีโคนที่ดีที่สุด โดยทางคลินิกเป็นผู้นำเข้าอย่างถูกกฎหมาย มาที่นี่จะได้ของแท้ 100 % แน่นอนค่ะ ฟันธงงงงงงงงงงงงงงงงงงง !!!!!! เอารูปมาฝากกันนะคะสาวๆอิอิ

ซีลีโคน Mentor 375 CC นะคะ

รูปนี้คือทำมา 8 เดือนแล้วนะคะ

ตอนนี้คือหน้าอกนิ่มมากๆ ตั้งแต่ทำมาไม่มีปัญหาเลยคะ สวยสมใจมากคะ

สำหรับสาวๆที่อยากทำหน้าอก เราบอกเลยนะคะว่า The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เท่านั้น หมอผู้หญิงที่เข้าใจผู้หญิงด้วยกันเท่านั้น ที่จะสามารถทำให้หน้าอกของเรา สวย เด้ง อย่างเป็นธรรมชาติคะ ขอฝากช่องทางการติดต่อคลินิกไว้ให้เพื่อนๆได้ติดต่อกับทางคลินิกหน่อยนะคะ

Facebook : The SIB Beauty Clinic

IG : The SIB Clinic

Line@ : @thesibclinic

Hotline : 088-2228660

ทุกช่องทางการติดต่อของคลินิกจะมีพี่ๆแอดมิน คอยให้คำปรึกษา เช็คราคาเบื้องต้นได้เลยคะ รวมถึงโปรโมชั่นต่างๆ ส่วนลดสุดพิเศษทั้งหลาย ตามที่ทิ้งไว้ให้เลยนะคะ ที่มาพูดมาเขียนขนาดนี้ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางคลินิกเลยนะคะ แต่ประทับใจที่นี่มากจริงๆ เลยอยากตอบแทนความน่ารักของคุณหมอ และ พี่ๆ พนักงานทุกคน ด้วยการแชร์ประสบการณ์นี้ค่ะ ขอบคุณที่อ่านมาจนจบนะคะ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้ความรู้ไป ไม่มากก็น้อยคะ หรือ เพื่อนๆ คนไหน อยากสอบถามเรา ก็สามารถเม้นถามไว้ได้เลยนะคะ เดี๋ยวถ้าเราว่าง เราจะเข้ามาตอบคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้