ดู: 1118|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] แก้ตา2ชั้นที่ไหนดี?

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกเราไปทำตา 2 ชั้นกับหมอคลินิกนึงมาค่ะ แบบกรีดแล้วเย็บ ผลคือไม่ค่อยพอใจเลยอยากจะแก้  เพื่อน ๆ ว่าแก้ที่ไหนดีคะ
หมอที่อเมทิสทำตาสวยมากค่ะลองไปปรึกษาดูนะคะ
กี่เดือนแล้วคะ 6 เดือนหรือยัง ตามันบอบบางมากอาจต้องใช้เวลาให้เข้าที่
แก้ที่อเมทิสเริ่มต้น 10,000 นะ ไม่แพงเลย
คุณหมอส่วนใหญ่ก็บอกมีเคสมาแก้ตาเพียบ เค้าไปทำที่ไหนกันมานะถึงต้องมาแก้กันบ่อย ๆ
ถ้าไม่จำกัดงบไป หมอรวงข้าว เลยค่ะ ทำตาสวย
หมอโอ๋ ธนพันธ์ ครับ เคสเยอะ เคสแก้เยอะ เป็นศัลยแพทย์ตกแต่ง จบเฉพาะทางมาเลย
หมอโอภาส ที่เลอเลอแบ็งค็อค ค่ะ ทำแบบที่เราอยากได้เลยนำแบบไปปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ
ไปอัคราคลินิกเลย หมอที่นี่ให้คำปรึกษาดีอยู่นะคะ ตอนที่ไปทำอะ เป็นการศัลย์ครั้งแรก หมอก็แนะนำนู่นนี่ให้หมดเลย ทำออกมาแล้วก็ชอบเป็นตามที่อยากได้ ดูแลดีมาก ไม่น่ากลัวแบบที่เคยจินตนาการเลยค่ะ
หาที่แก้ได้หรือยังค่ะ  ถ้ายังลองแวะไปปรึกษา หมอคณิต maxi ดูค่ะ คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ บวกกับเป็น อาจารย์แพทย์ อาจจะดูดุนิดนึง แต่ตอบคำถามได้ตรงไปตรงมาค่ะแถมการดูแลติดตามหลังผ่าตัดดีมากค่ะ คลินิกหาง่ายอยู่ตรงเจ้เล้งข้างสนามบินดอนเมืองค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้