ดู: 698|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวครั้งแรกกับการเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
ประสบการณ์การเสริมจมูกกับคุณหมอทนงศักดิ์ โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก เรารู้จักโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกมาจากเพื่อนค่ะ เพื่อนไปเสริมมาแล้วหน้าเปลี่ยน แค่เสริมจมูกอย่างเดียวสวยขึ้นผิดหูผิดตา เราเห็นเราก็อยากสวยกับเค้าบ้างค่ะ เราก็สอบถามข้อมูลกับเพื่อนนี้แหละค่ะ เพื่อนก็ให้เบอร์โทร กับไลน์ของทางโรงพยาบาลมาค่ะ เราก็ไลน์ไปถาม เจ้าหน้าที่ก็แจ้งราคาส่งรีวิวมาให้เราดู รีวิวเยอะเยอะดีค่ะ ก็ตัดสินใจจองคิวนัดวันผ่าตัด ก่อนวันผ่า 7วัน จะมีเจ้าหน้าที่โทรมาหาแจ้งให้งดวิตามินต่างๆ ค่ะ ซึ่งเรากินกลูต้ากับวิตมินซีอยู่ก็งดไปก่อน 1อาทิตย์ หลังจากนั้นก็มีโทรมาคอนเฟิร์มก่อนวันนัดอีกรอบ แจ้งเวลานัดหมาย 10โมง ตื่นเต้นมากค่ะ พอถึงวันนัดก็ไปทำประวัติค่ะ เสร็จแล้วเจ้าหน้าที่ต้อนรับก็พาเราไปพบคุณหมอ คุณหมอดูหน้าเราแล้วก็แนะนำเราเสริมจมูกสิริโคนอเมริกาและแต่งปลายแบบโอเพ่น ค่าเสียหาย 55,000 บาทค่ะ เป็นราคาโปร โชคดีมากเพราะเพื่อนเราทำราคาเต็ม 555 ปรึกษาเสร็จก็เป็นช่วงเวลารอหมอเราก็ไปกินข้าวก่อนค่ะ ทานยาแก้ปวดรอไว้เลย กลัวปวด หลังจากนั้นก็เข้าห้องผ่าตัดค่ะ หลังเสริมเสร็จก็มึนๆนิดหน่อย กลับบ้านไปพักผ่อน ตอนแรกกลัวว่าจะเจ็บมาก ผิดคาดไม่เจ็บอย่างที่คิด มีปวดตุ๊บๆ พอทนได้ เราก็ทานยาตามหมอสั่ง กินแต่ข้าวต้ม นอนหมอนสูง แบบกึ่งนอนกึ่งนั่ง นอนลำบากไปหน่อย พอวันรุ่งขึ้น เที่ยงๆบ่ายๆ ก็มีเจ้าหน้าที่โทรมาแนะนำการดูแลหลังทำ เราก็ดูแลตัวเอง รูปเราตอนนี้หายดีแล้วค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้