ดู: 1163|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยนจอแบนๆเหี่ยวๆ เป็นสาวแซ่บหุ่นเฟี้ยวได้โดยหมอป๋องค่า

[คัดลอกลิงก์]

นม นม นม นม นม
สาวๆทุกคนคงอยากมีนมที่สวย เข้ารูป เซ็กซี่ กันอยู่แล้วใช่มั้ยคะ
ฟ้าเองก็เช่นกัน ฟ้ารักการแต่งตัว รักการมีหุ่นสวยๆ แต่งตัวสวยๆ
แต่ !!!!! ฟ้ามีปัญหาค่ะ
เรื่องหนักใจ แต่ไม่หนักอกเลย คือ น้องนม!!!!
ฟ้าเชื่อว่าทุกคนเป็นแบบฟ้า อย่าหลอกตัวเองเลยค่ะ ว่าฉันพอใจแล้วในแบบที่ฉันมี
เพราะไม่ว่าจะใครไหนๆ ทั้งผู้ชาย หรือว่าจะผู้หญิง
เวลาเจอสาวๆ เอ๊กๆ นมตู้มๆเดินมา ยังง๊ายย ก็ต้องหันไปมองทุกคนและอดชื่นไม่ได้
และสาวๆเหล่านั้น จึงเป็นแรงผลักดันให้ฟ้ามีวันนี้
วันที่ฟ้ามาเสริมอึ๋ม อวดหุ่นได้กับเค้าซักที ^^

ggggg (6).jpg
นี่คือฟ้าตอนนี้ค่ะ  มีของดีต้องโชว์กันนิดนึงนะ

ggggg (8).jpg
หุ่นฟ้าตอนปัจจุบัน กล้าสาบานมั้ยว่า ว่าเจอแบบนี้จะอดไม่มองนมฟ้าก่อนได้ อิอิ

ggggg (7).jpg
เผ็ดดด มั้ยคะคุณๆขา ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องเกิดจากการดูแลตัวเองดีๆด้วยนะจ้ะ

อ่ะ เห็นปัจจุบันแล้ว เตรียมใจดีๆนะ จะให้ดูก่อนอัพอี๋มแล้ว
ฟ้าจะไม่เปิดเผยที่ไหนอีกแล้ว ฟ้าอายนะบอกเลย 555
พร้อมแล้ว
นับ
1
2
3
เริ่ม  !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ggggg (2).jpg
อึ้งมั้ยคะ งงละสิ  นมเดียวคนเดียวกันจริงหรือนี่ !!??

ggggg (1).jpg
อะมุมข้าง!!! ปล.ขอเซ็นเซอร์รอยสักตัวเองนะคะ กันไว้ๆ

จากนมไม่มีเนื้อ แฟบเหี่ยวจะเป็นถงกาแฟ เป็นยายชาระเบิดเถิดเทิง
กลายเป็นตู้มมม อดชิดว่าชม นมกลมกว่าอั้ม น่า....กว่าเชอมาลย์ 5555

ทั้งหมดนี้ฝีมือหมอกิตติศักดิ๋ ชื่อดังแห่งเลอลักษณ์เลยค่ะ
เลอค่ามากๆ ฟ้าทำ400CC  เลยเพราะมีความคล้อยเลยจัดหนักเพื่องัดมันขึ้นมา
ส่วนซิลิโคน ทำตัว 7หมื่นกว่า นะจะ CUI แบบของคลินิกหมอท.ใช้ เป็นแบบทรงพุ่ง ซึ่งพุ่งสมใจจริงๆค่ะ

ฟ้าคิดว่าการผ่าตัดใหญ่ๆแบบนี้เราเพิ่มเงินเพียงไม่มากจนเกินกำลัง แต่แลกกับเครื่องมือ
มาตรฐาน ความปลอดภัย และความเชี่ยวชาญของหมอ ฟ้าว่าคุ้มค่ะ
คุ้มมากๆด้วย ได้นอนพร้อมมีคนดูแลอีก1คืน ยังไงแลกกับความปลอดภัยยอมจ่ายเถอะค่ะ เขื่อฟ้า

เพราะทั้งนม และจมูก ฟ้าก็ทำที่นี่หมอป๋อง กิตติศักดิ์เหมือนกัน เพียงแค่ฟ้าไม่มีก่อนทำให้ดู
เพราะทำมาตั้งแต่ยังเป็นคลินิกสวยงามนู่นนนน
จนตอนนี้คุณหมอมาเปิดเป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์ละค่ะ
คิดดูเอาเองว่าสั่งสมประสบการณ์และฝีมือมาขนาดไหน จึงแก่กล้า สามารถมาเป็นเลอลักษณ์ได้ใหญ่โตขนาดนี้

ตอนนี้นมก็ทำมาเดือนกว่าๆจะสองเดือนแล้วค่ะ
ส่วนจมูกหลายปีมากๆ จำไม่ได้แล้ว
แต่ทุกอย่างปกติ ไม่มีปัญหาใดๆ ยังไงฟ้าอยากทำอะไรก็คงวางใจและหนีไม่พ้นหมอป๋องแน่ๆ
สุดท้ายตอนนี้ลาไปก่อนแล้วค่ะ ขอตัวไปฟิตเนสก่อน นัดหนุ่มไว้ อิอิ

ใครอยากเป๊ะปัง หรือแอบมองสาวๆหุ่นสวยๆอยู่ อย่ารอช้านะคะ เริ่มการเปลี่ยนแปลงตัวเองได้แล้วว
เริ่มจากการดูแลตัวเอง และศัลยกรรมค่ะ 555 อัพสวยกันเถอะ ^^
Byeee

โพสต์ 2016-9-29 11:19:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หุ่นแซ่บมากค่าาา เซ็กซี่มากๆ
โพสต์ 2016-11-3 10:27:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ  หุ้นดี๊ดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้