ดู: 1515|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้ามัธยม นมมหาลัยมาแล้วค่ะ บอกลานมอนุบาลไว้แล้วที่เลอลักษณ์ 350CC

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ นัทนะคะ วันนี้มาอวดอึ๋มหลังอัพไปมา 350 CC ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์กับคุณหมอกิตติศักดิ์ วิชาชัย ชื่อดังของรพ.นี้มาค่ะ
ด้วยความที่นัทเป็นคนตัวเล็กมากๆค่ะ หน้าอกหน้าใจก็เลยเล็กตาม พอจะเริ่มเข้ามหาลัยก็กลัวอายเพื่อนๆที่แบนเป็นราบกระดาน ใส่ชุดนักศึกษาคงจะแห้งมากๆแน่ๆ เลยอ้อนคุณแม่และเก็บเงินอัพอึ๋มมในครั้งนี้ค่ะ
โดยคุณแม่ก็เลยแนะนำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาให้บอกเพื่อนแม่เคยทำแล้วสวย ออกมาดี โรงพยาบาลมีมาตรฐาน คุณหมอเองก็เก่งมากๆ เลยโอเคค่ะ เชื่อแม่ เลยไม่ลังเลไปที่อื่นเลยค่ะ
พอตอนมาทำก็ตื่นเต้นนะ มากๆด้วย นึกภาพในหัวไว้เยอะมาก อาจจะเสพของอีกคลินิกไว้เยอะ เลยติดภาพความเป็นห้องผ่าตัด หรือสถานที่ทำแบบเล็กๆคนรอเยอะๆน่ากลัวๆ
แต่พอไปถึงจริงๆ คนละเรื่องเลยค่ะ โรงพยาบาลดูดีดูสบายตา ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด สมกับที่เพื่อนคุณแม่และคุณแม่ไว้ใจให้มาทำที่นี่ ผ่อนคลายขึ้นเยอะ

และนี่คืออกหนูก่อนทำค่ะ ที่ให้คุณแม่ถ่ายเก็บไว้ให้ นมอนุบาลมากๆ เขินเบย 5555

หันข้างที ขนาดเอนๆแอ่นๆละนะ ยังแทบจะเป็นผนังเลยค่ะ t^t

และหลังจากที่ทำมาก็ได้นอนพักฟื้นที่โรงพยาบาลเองเลย1คืน โดยมีคุณแม่มานอนเป็นเพื่อนค่ะ  และจากนั้นก็กลับบ้านตามปกติ และอีก5วันเค้าถึงจะนัดถอดผ้าพันหน้าอก และมีคนสอนนวดนม

และนี่คือหลังที่ทำมาค่ะ ภาพนี้ถ่ายหลังจากวันที่ถอดผ้าที่โรงพยาบาลนะคะ ยังมีรอยปากกาและรอยผ้าอยู่เลย ตอนนี้เห็นอึ๋มตัวเองเต็มๆละค่ะ อู้หุววว ตอนแรกคิดว่าเอาพอดีๆเพราะคุณแม่บอกเอาแต่พองาม แต่เห็นตอนนี้ฟินนน ชอบมาก เลยบอกแม่ ขอเถอะหนูชอบ กำลังดีสำหรับหนู 555

ด้านข้างค่ะ ปูดสมใจแล้ว 5555 มีความเว้าโค้งมีความฟินนนน

นัทเลือกใช้เทคนิคเย็บซ่อนแผลนะคะ Scareless มั้ง ที่บอกแผลจะสวยๆเนียนๆ พอมันแห้งแล้วอะไรแล้ว ขยันทายาที่ซื้อมาของโรงพยาบาลเองแผลเลยเป็นงี้ค่ะ

และตอนนี้มันเริ่มเข้าที่แล้ว เลยแอบมารีวิวอวดอึ๋มๆให้ดู โดยการขอคุณแม่แล้วด้วย 5555
เป็นอย่างนี้ค่ะ

แต่งอะไรก็สวยหมดแล้วตอนนี้ เพราะนมสวย 5555 พอใจมากๆค่ะ คุณแม่ก็บอกธรรมชาติดีนะสวย คุณหมอฝีมือไม่ตกเลย ขนาดทำตั้งแต่รุ่นเพื่อนแม่แล้ว

พอใจมากๆค่ะ ไม่รู้จะอธิบายความประทับใจยังไง ชอบบ 5555
ตอนนี้ใส่ชุดอะไรก็สวย ไม่ต้องมากังวลเรื่องจะใส่ชุดนักศึกษาไม่สวยแล้วค่ะ อิอิ

สุดท้ายนี้ ใครสนใจอัพอึ๋ม สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้

ไฟ๊วท์ติ๊งงง ง!
สวยมากๆครับ คนผิวขาวถ้าทำแผลเป็นยังไงบ้างครับ พอดีถามให้เพื่อนๆ สนใจครับ
เราก็ทำทีนี่คะ่ ตอนนียังแรกๆอยู่ แต่ทรงก็สวยแล้ว หมอเก่งเนอะ
นมสวยนะ ใส่เสื้อแหกอกเหมือนเราเลย
สวยเป็นธรรมชาติมากถึงมากที่สุด
ซิลิโคนอะไรคะ
งานดีเว่ออออ
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้