ดู: 3302|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] review เสริมจมูกกับหมอขวัญชัย โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Noey.princess เมื่อ 2016-9-17 19:50

สวัสดีค่ะ ^^ วันนี้เราจะมารีวิวเสริมจมูกกับหมอขวัญชัย โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ หากผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยนะคะ พอดีเราพึ่งเคยมาตั้งกระทู้ครั้งแรก 5555  เหตุผลที่เราทำจมูกเพราะเราดั้งแหมบ อีกอย่างปากหนาอีก เพื่อนๆก็ชอบล้อ เลยคิดว่าการทำจมูกมันน่าจะทำให้ปากเราเด่นน้อยลง  ไม่โม้แยะ มาดูรูปก่อนทำเลยดีกว่า
ก่อน3.jpg ก่อน2.jpg

ก่อนทำจมูก

ก่อนทำจมูก

ก่อนทำจมูก
หลังทำเสร็จทันที

วันที่2

วันที่2

วันที่2
วันที่3

วันที่4 แกะพาสเตอร์แย้วว

วันที่4 แกะพาสเตอร์แย้วว

วันที่4 แกะพาสเตอร์แล้วค่ะ

วันที่5และค่าา

วันที่5และค่าา

วันที่5 ขอแต่งหน้านิดนุม

วันที่7แย้ว

วันที่7แย้ว

7วันแล้วค่า

วันที่18

วันที่18

วันที่18 ค่ะ

ลองแต่งหน้าจัดเต็มดูซะหน่อย

ลองแต่งหน้าจัดเต็มดูซะหน่อย

แต่งหน้าบ้างไรบ้าง

วันที่26จะครบเดือนแล้วค่ะ

วันที่26จะครบเดือนแล้วค่ะ

วันที่26แล้วน้า จะครบเดือนนึงแล้ว

ครบ1เดือนแล้วค่า

ครบ1เดือนแล้วค่า

1เดือนแย้ว เป็นยังไงมั่งคะ

ปัจจุบัน

ปัจจุบัน

ปัจจุบันค่าา

ที่จมูกเราไม่โด่งมากเพราะเราบอกหมอว่าเอาไม่โด่ง อยากได้ธรรมชาติ หมอก็ทำให้ธรรมชาติตามคำขอเลย 555 ทำมาแทบไม่มีคนรู้เลยค่ะว่าทำ แอ๊บใสใสบอกไม่ได้ทำมา 555 ล้อเล่นนะคะ เรากลัวทำโด่งเกินแล้วมันจะทะลุ อีกอย่างอาจจะไม่เข้ากับหน้าเราด้วยแหละ เพื่อนๆใครๆก็บอกว่าทรงสวยเป็นธรรมชาติดี รู้สึกปลื้ม แอบดีใจ เพราะหลายๆคนบอกเข้ากับหน้าเราแล้ว ไม่ต้องโด่งกว่านี้ ขอบคุณคุณหมอขวัญชัยที่ช่วยทำให้หนูดูดีขึ้นนะคะ และหวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์ให้แก่คนที่คิดจะไปทำจมูกนะคะ ยังไงติชมได้ค่ะ ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาเยี่ยมชมนะคะ หากสงสัยอะไรก็ถามได้นะคะ ไม่กั๊กจ้า
โพสต์ 2016-9-17 22:04:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคะ ราคาเท่าไหร่คะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-18 12:53:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สาวน้อย9 ตอบกลับเมื่อ 2016-9-17 22:04
สวยคะ ราคาเท่าไหร่คะ

20,000ค่าไม่รวมค่ายากับเจลประคบเย็นค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้