ดู: 658|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] *แก้*เสริมจมูกพร้อมตัดปีกจมูกกับ absolute clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BEE-zaza เมื่อ 2016-9-16 18:35

วันนี้มีรีวิว "เคสแก้จมูก" ของตัวเองมาแบ่งบันให้เพื่อนๆที่อยากทำศัลยกรรมกันค่ะ

จั่วหน้ากระทู้มาน่ากลัว แต่จริงๆแล้วไม่ได้มีเรื่องน่ากลัวอย่างจมูกทะลุ

หรือจมูกเน่าแบบในข่าวนะคะ

แต่เป็นการแก้เพื่อความสวยให้ถูกทางต่างหากล่ะจ้า ก่อนหน้านี้เคยสนใจทำจมูก

และได้ทำการเสริมจมูกไปก่อนหน้านี้น๊านนน นานมากแล้วค่ะ สมัยนั้น จมูกโด่ง

ต้องแท่งตรงไม่มีสโลบอะไรอ่ะ โด่งมาตรงๆ เหมือนเอาไม้บรรทัดมาตั้งตรงหน้าเลย

แต่สมัยนี้มันไม่ใช่แล้ววว ต้องสโลบมาเท่านั้นน มีหยดน้ำหน่อยๆ

ไม่โด่งมากแต่โด่งนิดนึง และรูจมูกไม่กว้าง

ก็เลยเป็นเหตุที่อยากให้แก้จมูกเดิมของตัวเองซะหน่อย เอาให้สวยแบบสมัยนิยม

มาตกลงแก้กับคลินิก absolute ด้วยซิลิโคนอเมริกา (ถึงจะไม่เอาโด่งเป็นแท่งแต่ก็ยังชอบโด่งอยู่จ้า)

แต่ขอหมอสโลบลงหน่อย ไม่เอาแบบแท่งเดิม พร้อมกับตัดปีกจมุกไปด้วยเลย

คุณหมอก็จัดให้เลยจ้า เป๊ะแค่ไหนมาชมรูปกันได้เลย

เริ่มด้วยรูปก่อนทำนะคะ

และมาดูรูปหลังทำกันค่ะ

อันนี้จะเป็นช่วงมาตัดไหมค่ะ

และรูปช่วงปัจุบันนะคะ ประมาณเข้าอาทิตที่สามแล้ว

ใครสนใจติดต่อได้เลยที่ absolute clinic อัพเดทตอนนี้มีหลายสาขามากๆเลยค่ะ

เซ็นทรัลเวิล
พระราม 2
พระราม 3
ทองหล่อ
บางนา
ระยอง

ตามนี้เลยจ้าไปติดต่อสาขาใกล้บ้านกันได้เลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้