ดู: 1288|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกพร้อมลดไขมันต้นแขน เจ็บ1ครั้ง สวยไปตลอดกาลที่เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อนัทนะคะ มาทำศัลยกรรมหน้าอกพร้อมกับลดไขมันต้นแขนเลย หรือง่ายคือการเวเซอร์ดูดไขมันนะคะ
เพราะเราเป็นคนแขนย้วย เวลาใส่เสื้อผ้าแขนสั้นแขนกุดทีนึงก็ไม่มั่นใจ รู้สึกเขินๆ เลยไม่ค่อยกล้าใส่แขนสั้นเลยค่ะ
เลยตัดสินใจมาดูดไขมันที่เลอลักษณ์ค่ะ พร้อมเสริมหน้าอกไปด้วยเลย เพื่อความมั่นใจในการแต่งตัวมากขึ้น

ซิลิโคนหน้าอกที่เราทำเป็นตัวแบบนิ่มที่สุดโดยไม่ต้องนวด คือแนทเทล ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ วิชาชัย
และดูดไขมันใต้ท้องแขน เวเซอร์ กับคุณหมอณัทธร บูชางกูร
อยากแอบกระซิบมากๆว่าคุณหมอหล่อมากเลยค่ะ ทั้งสองท่านเลย

ส่วนเรื่องสถานที่ ที่นี่เราชอบมากค่ะ ตอนแรกเราเสิจดูมากจากในเน็ตก่อน เห็นตามเว็บ ตามเพจก็สวยดี
แต่พอมาจริงๆสวยมาก ตอนแรกที่นั่งรถมาคิดในใจ ใช่ที่นี่แน่หรอ ไม่เหมือนโรงพยาบาลเลย เหมือนอยู่บ้าน
รู้สึกผ่อนคลายมากๆ ไม่น่ากลัวเหมือนที่โรงพยาบาลหรือคลินิกต่างๆที่เคยไปมา เพราะเราก็เคยทำศัลยกรรม
อย่างอื่นมาก่อนหน้านี้แล้ว

ส่วนเรื่องความตื่นเต้น อยากบอกว่าตื่นเต้นมากๆค่ะ นอนไม่หลับเลย 55555 มาหลับเอาก็เกือบจะเช้าแล้ว
ดีที่ตอนตรวจสุขภาพคาวมดันปกติ ไม่งั้นคงต้องมาทำวันหลัง 555

และนี่คือหลังจากที่ทำมาค่ะ

หน้าอกเราสวยเข้ารูป เหมาะกับขนาดตัวมาก นิ่มธรรมชาติมากๆค่ะ ส่วนแขนก็เล็กลงเรียวไปเลย กระชับขึ้น ตอนนี้ แต่งตัวเสื้อผ้าจะเว้า จะแขนกุดแค่ไหนก็ไม่หวั่นเลยค่ะ ประทับใจสุดๆ
ขออนุญาตแชร์ในแฟนเพจดั้งโด่ง นะครับ
ขอบคุณครับ
ยอมเลย คุ้มอะเนอะครั้งเดียว สวยๆ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้