ดู: 591|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เรื่องเล่าจากคนเคยแหมบ ที่ได้ Idol Nose ฝีมือคุณหมอณัทธร รพ.เลอลักษณ์ ช่วยไว้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าเพื่อนๆดั้งโด่งทุกคน เค้าชื่อใหม่น๊า
ก็จะมารีวิวจมูกสวยๆ ทรง I-Dol Nose ฝีมือคุณหมอณัทธร ที่ รพ.เลอลักษณ์ให้ดูกันนะคะ
จากคนที่ดั้งแหมบสุดๆ ไม่มีความมั่นใจในตัวเองเอาซะเลย เวลาถ่ายรูปก็ไม่ชอบถ่ายค่ะ

รูปก่อนมาทำจมูกนะคะ ดูสิค่ะ ตาจะไหลไปชนกันอยู่แล้ว ไม่เสริมคงจะไม่ได้แล้วค่ะ
ใหม่เริ่มต้นเก็บเงินเพื่อหวังว่าจะหาที่ทำจมูกดีๆสักที่ ตอนนั้นยังไม่มีข้อมูลเลยนะคะ ไม่รู้ว่าที่ไหนเป็นยังไง
ก็ใช้วิธีเหมือนเพื่อนๆหลายคน คือเปิด web ดั้งโด่งดูไปเรื่อยๆค่ะ จนเริ่มรู้จักกับที่เลอลักษณ์
ก็เลยหาข้อมูลเพิ่มเติม ดูพวกเคสต่างๆ เห็นว่าจมูกที่นี้สวยมากเลยค่ะ และทำออกมาเข้ากับรูปหน้าดี
ใหม่ใช้เวลาศึกษาข้อมูลอยู่เกือบ 2 เดือน จนได้เข้ามาปรึกษากับทางโรงพยาบาลดู สอบถามถึงทรงจมูกและราคา
ราคาตอนนั้นอยู่ที่หมื่นกว่าๆ แต่เห็นช่วงนี้โปรโมชั่นเยอะ เพื่อนๆสามารถสอบถามโรงพยาบาลได้เลยค่ะ

ใหม่เสริมเป็นจมูกแบบ I-Dol Nose ค่ะ เน้นสันจมูกให้โด่งสวย เน้นดั้งให้พุ่ง มีมิติ โดยเฉพาะตรงสันจมูกค่ะ
คุณหมอที่ทำเป็นคุณหมอณัทธรค่ะ คุณหมอทำสวยและมือเบามากค่ะ ทำให้หลังทำเราไม่ช้ำเลย
ทั้งทีเป็นคนที่ช้ำง่ายมากๆ ก็ไม่ค่อยมีอาการช้ำ สำหรับคนที่กลัวนะคะ ที่เลอลักษณ์มียาสลบอ่อนๆให้ก่อนด้วยค่ะ
ทำให้เราไม่ต้องมาเจ็บตอนฉีดยาชา ใหม่เป็นคนกลัวเข็มมากๆ แต่บอกเลยว่าสบายใจมากๆเลยค่ะ

หลังทำค่ะ ตอนนี้แผลหายแล้ว ดั้งเข้าที่ จมูกสวยแล้วค่ะ เราชอบมากเลย เพราะว่ารับกับหน้าของเรา
ไม่โด่งจนเว่อร์เกินไป รู้สึกปลื้มทุกทีที่มีคนมาชมว่าหลังเสริมจมูกมาแล้วสวยขึ้นค่ะ  

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้