ดู: 649|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] ก่อนและหลังเสริมหน้าอก ขนาด 375 cc ทรงกลม ทำที่เดอะซิป คลินิกมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนและหลังเสริมหน้าอก เสริมขนาด 375 cc ทรงกลม ทำที่เดอะซิป คลนิกมาค่ะ
วันนี้โอกาสดี หน้าอกเข้าที่เลยขอมารีวิว ให้ชมหน้าอกกันหน่อยค่ะ
ชื่อเก๋ นะค่ะ อายุเข้าใกล้เลข 3 แล้ว ก็เลยต้องดูแลตัวเอง ให้ดูดีอยู่เสมอ เรื่องเสริมหน้าอกคิดมานานแล้วค่ะ
แต่พอดีมีโอกาส และช่วงเวลาที่ดี เลยตัดสินใจเสริมหน้าอก แล้วก็เลือกที่จะทำที่เดอะซิปคลินิก เหตุผลง่ายๆ
เลยคือเพื่อนในกลุ่มเราทำหลายคนไปเสริมกับคุณหมอดารินทร์ ทำออกมาดี สวยแบบธรรมชาติ เราก็เลย
เป็นรายถัดไป ราคาก็ไม่แพงมาก วันนี้ก็เลยขอโชว์หน้าอกก่อนและหลังให้ๆ ทุกคนได้ดูกัน
ก่อนทำแทบไม่มีเนื้อหน้าอกเลย อกเหมือนอกไขดาว แต่พอหลังทำดูสิค่ะ อกใหญ่สมใจ
ตอนนี้อยู่ในช่วงนวดอยู่ค่ะ ต้องนวดให้หน้าอกนิ้ม ไม่ให้เป็นพังพืด
ถ้าใครอ่านแล้วสนใจสอบถามเก๋ได้นะค่ะ หรือต้องการข้อมูลเพิ่มก็ comment ได้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้