ดู: 558|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก 12,900 บาท หมอบอย วายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า เราชื่อแนทนะค่ะ อายุ 25 ปี หลังจากที่เก็บหอมรอมริด มาหนึ่งปีเงินครบเสริมจมูกละค่า
เลือกที่ วายบี คลินิกค่ะ เพราะเพื่อนเราทำที่นั้นหลายคนเลยค่ะ  คุณหมอทำจมูกสวย เนียนเป็นธรรมชาติมาก ๆ มีสันจมูกนิดๆ ปลายจมูกหน่อยๆ โอ้ย ฟินเวอร์ เลือกที่วายบีเลยค่ะ เราทำกับหมอบอยนะค่ะ  หมอเจ้าของคลินิกค่ะ

เราผ่าตัดที่สาขา กทม ค่ะ (พระรามสาม) น้องน้ำป่าวดูแลค่ะ เบอร์โทรน้องนะค่ะ 0959124242 ไอดีไลน์ beauty_plus01 สนใจลองติดต่อน้องเขาไปเลยค่า  หรือติดต่อไปที่คลินิกเลยก้ดะ เอาที่เราสะดวกและสบายใจจ้า

รูปก่อนทำนะค่ะ

หลังเสริม 1 ชั่วโมงค่ะ

หวังว่าจะเนียนๆ ธรรมชาติไม่เวอร์นะค่ะ

หลังเสริมเจ๊กวันค่ะ

สิบวันค่ะ

สิบสองวัน

สิบสี่วัน

ยี่สิบวันค่ะ

ยี่สิบห้าวันค่ะ

ครบหนึ่งเดือนค่ะ

เป็นอย่างไรบ้างค่า  เนียนสุดอ่ะ ไม่ผิดหวังค่ะ ที่เลือกทำกับหมอบอย หมอทำถูกใจเรามาก ๆ ค่ะ.....

คนเราชอบทรงจมูกไม่เหมือนกันเนอะ เรามองว่าธรรมดาค่ะ (หมายถึงทรงจมูกนะคะ)
แต่ จขกท สวยขึ้นมากเลยค่ะหลังเสริมจมูก ยังงี้ถือว่าประสบความสำเร็จ
ไปอีกขั้นค่ะ ต่อไปแนะนำทำตาค่ะ จะสวยขึ้นไปอีกขั้นแน่นอน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-14 19:56:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
IGameZa ตอบกลับเมื่อ 2016-9-14 12:12
คนเราชอบทรงจมูกไม่เหมือนกันเนอะ เรามองว่าธรรมดาค่ะ  ...

ค่า ขอบคุณค่ะ เราชอบแบบไม่โป๊ะ ทำแล้วไม่มีคนรู้ว่าทำมาค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-14 19:57:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทรูปวันนี้ค่ะ
ดูไม่ค่อยเปลี่ยนเท่าไหร่มากเลยคะ แต่ก็สวยดี ><
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้