ดู: 639|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] *เคสแก้* แก้จมูกเบี้ยวด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหู กับ absolute beauty clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้มลจะมารีวิวแก้จมูกของตัวเองด้วยกระอ่อนหลังใบหูกับแอบโซลูดคลินิกนะคะ

ก่อนหน้านี้เคยทำจมูกมาก่อน จมูกเก่าน่าจะประมาณปีสองปีได้

ซิลิโคนจมูกเก่าคือมันเอียงมาก เบี้ยวมาก ตั้งใจรอให้จมูกเดิมหายดี เพราะอยากเชื่อว่ามันเป็นแค่อาการบวมชั่วคราว

อดทนจนยุบบวมดีแล้วก็อย่างที่เห็นเลยค่ะ ว่ามันเบี้ยวชัดเจนมากกก ไม่อยากเอาไว้แล้ว ปรึกษากับเพื่อนๆที่รู้จักหมอเยอะ เค้าก็แนะนำมาหลายๆ ที่

ประกอบกับเราไม่มีเวลาไปหาหมอทุกคน กับเข้าไปปรึกษากับหมอทุกๆคน ดูรีวิว และพูดคุยเรื่องปัญหา กับราคาค่าแก้ (บางที่ก็เรียกราคาแทบลมจับเลยค่ะ)

มาตกลงทำกับคุณหมอที่แอบโซลูดคลินิก ตกลงราคาแก้ด้วยกระดูกอ่อนหลังหู และเสริมซิลิโคนอเมริกา 45,000 มีค่าแก้ 10,000 และค่ายา 500

ตกลงราคาได้ มัดจำ เรียบร้อยก็ถึงเวลามาขึ้นเขียงให้คุณหมอแก้จมูกมลเลย

หน้าตาจมูกเดิม

มลว่าที่เดิมเค้าทำจมูกมาแหลมมากกก

กลัวว่าถึงไม่ถอด ไม่แก้ ไม่นานก็จะทะลุแน่ๆ

หลังทำทันทีค่ะ

และเป็นรูปที่มลแต่งหน้าแล้วนะคะ

คิดว่ายังไม่ยุบบวมดี

แก้มาแล้วทรงโอเคมากเลยค่ะ

ที่เหลือก็รอยุบบวมอย่างเดียวแล้ว

ขอบคุณที่ติดตามกระทู้กันค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้