ดู: 4131|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว หน้าอก 400 cc. ใหญ่สะใจ จากหาดใหญ่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Poo_Chilizz เมื่อ 2016-9-10 21:08

สวัสดีค่ะ วันนี้ปูจะมารีวิวเสริมหน้าอก ทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ กับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ ค่ะ

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่า เหตุผลที่ปูเลือกทำที่นี่ เพราะ เมื่อ 2 ปีก่อน ปูเคยเสริมจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ คือประทับใจมาก สวย เป็นธรรมชาติ มีแต่คนชม จึงเป็นเหตุผลที่ไว้วางไว้ที่นี่ค่ะ และคุณหมอท่านก็มีความชำนาญในการทำหน้าอกด้วย

ก่อนทำหน้าอก

และที่เสริมหน้าอกก็เพราะว่า ปูเป็นคนไม่มีหน้าอกเลย แบนเป็นไม้กระดานเลยก็ว่าได้ เวลาแต่งตัว ใส่เสื้อผ้าไม่มั่นใจเลยค่ะ ถึงจะใส่ฟองน้ำ หรือดัน ก็ไม่มั่นใจ คิดมาตลอดว่าเงินพร้อมเมื่อไหร่เจอกัน อีกอย่างปูทำงานเป็นเจ้าหน้าที่บริการลูกค้า ต้องพบปะผู้คนจำนวนมาก ปูต้องการให้ตัวเองดูดี จะได้มั่นใจมากขึ้น

ปูได้โทรเข้ามาปรึกษา เรื่องทำหน้าอกที่โรงพยาบาล มีเจ้าหน้าที่แจ้งรายละเอียด และราคาเบื้องต้น ตกลงว่าหาวันทำเลยค่ะ หลังจากนั้นก็ลางาน เหตุผล “ไปทำนม” อิอิ ขอบคุณ 3BB หาดใหญ่ค่ะ

ก่อนถึงวันผ่าตัด ก็จะมีเจ้าหน้าที่จากโรงพยาบาลโทรมาคอนเฟิร์มเรื่อง งดน้ำ งดอาหาร เพราะเราต้องตรวจเลือก และดมยาสลบ และก็แจ้งขั้นตอนคร่าวๆ ค่ะ ว่ามาถึงต้องทำอะไรบ้าง

ถึงวันผ่า ตื่นเต้นสุดๆ ปูไม่เคยผ่าตัดใหญ่ ก็เลยกลัวๆ แต่ก็มั่นใจเพราะเราทำในโรงพยาบาลค่ะ
โรงพยาบาลสวย เหมือนวังเลย ทำให้เรารู้สึกผ่อนคลาย มีเจ้าหน้าที่มาคุย แจ้งรายละเอียด ขั้นตอน การดูแลตัวเองหลังทำ มีตัวอย่างซิลิโคนมาให้เราเลือก เราเลือกแบบดีที่สุด คือ ซิลิโคน แนทเทรล คือซิลิโคนที่ดีที่สุด นิ่มสุด จากประเทศอเมริกาค่ะ

ขั้นตอนต่อไป ตรวจเลือด (แอบกลัวเข็ม อิอิ) ตรวจร่างกาย ถึงเวลาพบหมอ ปูบอกหมอว่าเคยทำจมูกกับคุณหมอเมื่อ 2 ปีก่อน คุณหมอก็จับๆ ดู โอเคปกติ จมูกสวย อิอิ จากนั้นคุณหมอวัดไซส์ ปูบอกหมอว่าเอาเท่าที่หมอจะให้ได้

สรุปว่าได้ 400 cc ค่ะ (เราหนัก 53 สูง 168 )

หลังจากนั้นก็ขึ้นไปห้องพัก เพื่อเปลี่ยนชุด รอเข้าห้องผ่าตัด

คืนแรก ทรมานสุด

ถึงเวลาเข้าห้องแล้ว มีเจ้าหน้าที่เข็นรถมารับ ตื่นเต้นอ่ะ แต่พอถึงเวลาจริงๆ สลบไปตอนไหนไม่รู้ ตื่นมาอิกที มีนมแล้ว แน่นไปหมด ณ ตอนนั้น ปูเปิดแผลใต้รักแร้นะคะ การยกแขนจะลำบากหน่อย แต่มีคุณแม่ไปคอยดูแลด้วย คืนแรกทรมานหน่อย แต่วันต่อมาก็ดีขึ้นแล้วค่ะ หมอมาตรวจ แล้วให้กลับบ้านได้ อีก 5 วันนัดมาถอดผ้า

หลังจากนั้นก็รอๆๆๆ อยากถอดผ้าเร็วๆ อยากเห็นนมใหม่ ใจจะขาด พอถึงวันนัด ปูก็มาที่โรงพยาบาลอีกครั้ง วินาทีที่รอคอย พยาบาลค่อยๆ แกะผ้าพันหน้าอกออก ได้เห็นหน้าอกตัวเอง คือ โอเคมากเลยอ่ะ ชิดสวย รู้สึกผ่อนคลาย หายอึดอัด  มีนักกายภาพบำบัดมาสอนนวดหน้าอก และกระตุ้นด้วยคลื่นไฟฟ้า เพื่อให้เลือดบริเวณนั้นไหลเวียนดีขึ้น รู้สึกดีมากค่ะ

ใส่สปอร์ตบรา ห้ามใส่บราที่มีโครงเหล็ก

ตอนหมอนัดตรวจ 1 เดือน ปูไม่ได้ไปตรวจเลยค่ะ เพราะทุกอย่างปกติดี เราก็นวดหน้าอกตามที่เจ้าหน้าที่สอน ยิ่งนวดยิ่งนิ่มค่ะ ตอนนีทรงสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ ตอนแรกแอบกังวลว่าจะเป็นบล็อค

หลังจากหน้าอกเข้าที่แล้ว ก็แต่งตัวไปอย่างมั่นใจ ไปไหนมาไหนก็มีแต่คนมอง เพื่อนชมว่าหน้าอกสวย มีคนอยากมาทำตามเยอะเลยค่ะ ตอนนี้คือเป็นพรีเซนเตอร์นมไปแล้ว อิอิ

อยากทำมั่งจัง คุณเจ้าของกระทู้สวยมากๆเลย
สวยจังค่ะ เจ็บไหมคะตอนทำ
เซกซี่เย้ายวนมากค่ะ
น่าอกดูนิ่มธรรมขชาติมากค่ะ
เวกซี่มากกกก
เริ้ดอ่าๆ เจบไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้