ดู: 575|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ประสบการณ์ตรงเสริมจมูกโด่งหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคน นี่เรามาเขียนรีวิวเป็นครั้งแรกของเรา เพื่อที่จะมาแชร์ประสบการณ์ดีดี ในการเสริมจมูก เอาไว้เป็นข้อมูลเพื่อเพื่อนๆคนไหนสนใจเสริมจมูกนะค่ะ จริงๆแล้วเราเป็นคนมีจมูกอยู่บ้างค่ะแต่เนื้ออาจจะน้อยไปหน่อย
ก่อนเสริมค่ะ

แต่ที่ตัดสินใจทำก็เพราะอยากให้หน้าดูสวยคมเพิ่มขึ้นอีกหน่อยค่ะคือตอนแรกที่เลือกแล้วว่าจะเสริมที่ไหนก็เลยโทรสอบถามก่อนเลยค่ะ ก็จะเป็นพนักงานคอยตอบทุกคำถามเลยค่ะที่เราถามไปจากนั้นเราก็อยากดูรูปรีวิวเจ้าหน้าที่เลยแอตไลน์มาคุยกันค่ะ พี่เขาก็จะส่งรูปแบบหลายแบบเลยค่ะเพื่อช่วยในการตัดสินใจของเราค่ะ จากนั้นก็จองคิวผ่านทางไลน์ของโรงพยาบาลเลยค่ะ ในวันที่เราเข้ามา คือโรงพยาบาลจะใกล้กับรถไฟฟ้าสายสีม่วงเลยค่ะสะดวกดี ก็จะมีพนักงานตอนรับและสอบถามเลยว่าเราติดต่อเรื่องอะไรค่ะ เราแจ้งว่ามีนัดปรึกษาเสริมจมูก พนักงานเขาก็จะแนะนำรูปทรงต่างๆให้ขณะที่เรานั่งรอคิวค่ะก็จะมีตัวอย่างซิลิโคนให้เราเลือก จากนั้นไม่นานก็ขึ้นปรึกษากับหมอค่ะ แล้วก็นักวันผ่าตัดได้เลยค่ะ หลังจากที่เราเสริมแล้วก็รับยากลับบ้านได้เลยค่ะ มีนัดอีกที2อาทิตย์ค่ะ หลังจากนั้น1วันก็จะมีเจ้าหน้าที่หลังทำโทรมาสอบถามอาการและติดตามผลค่ะ ซึ่งวันแรกบวมนิดหน่อยค่ะแต่ปวดมากกว่าแล้วก็รู้สึกตึงๆซึ่งเป็นอาการในช่วงแรกๆเท่านั้นค่ะ เราประคบเย็นค่ะช่วยได้ดีมากแล้วก็นอนหนอนสูงตามคำแนะนำของเจ้าหน้าที่ค่ะรอให้หายบวมยุบรัดแกนแล้ว เราก็จะเห็นทรงจริงๆ คิดกังวลช่วงแรกๆ กลัวไม่สวย แต่พอเวลาผ่านไป เข้าที่แล้วถูกใจมากคะ
หลังเสริมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้