ดู: 3602|ตอบกลับ: 39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ฮาโหลๆ สาวแขกแสนตาคม มาแล้วค่ะ ชีวิตเปลี่ยนไปหลังทำตา ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

เซย์ไฮ วันหยุดสุดสัปดาห์ค่าทุกคน
แอบติดตามมานานแล้ว วันนี้จะมารีวิวอีกหนึ่งศัลยกรรมที่ยอดฮิตมากๆในปัจจุบันนะคะ
ตัดแต่งหนังตาบน นั้นเองคร่า ที่เราได้เข้าไปทำมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆชมกันนะจ๊ะ
บอกก่อนเลยว่า มันเริ่ดมากๆ ถ้าไม่ดีจริง ไม่กล้าบอกต่อแน่นอนค่ะ เริ่มกันเลยนะคะ
คือก่อนที่เราจะมีความคิดที่จะทำตาบนเนี่ย เราเป็นคนตา 2 ชั้นอยู่แล้วค่ะ แต่อาจไม่สวยเท่าไร
ก็อย่างว่าแหละค่ะ ยุคนี้ต้องปังถึงจะอยู่ได้ 5555 เราเลยลองหาข้อมูลดู ว่าที่ไหนเป็นอย่างไร
ตั้งใจอยากได้ชัดตาห่างๆ แบบสาวแขก อาหรับ อะไรเถือกนั้น อิอิ

เราพยายามหาที่ที่ราคายุติธรรม ไม่แพงเกินไป แต่ก็อยากทำให้มีคุณภาพ และปลอดภัยค่ะ
เลยเลือกทำกับโรงพยาบาลจะดีกว่า และที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เค้ามีชื่อเสียงมานานเลยเข้ามาทำที่นี้
เราทำกับคุณหมอปวลินค่ะ คุณหมอมือเบามากเลยค่ะ ทำให้ตาเราไม่ช้ำและออกมาสวยมาก
ก่อนทำจะมีการฉีดยานอนหลับให้ก่อน และคุณหมอก็จะทำการผ่าตัด เอาไขมันส่วนเกินออกมา
และเย็บโดยเทคนิคพิเศษค่ะ ทำให้เรามีตาที่สวยถาวรค่ะ คุณหมอปวลินน่ารักมากค่ะ ใจดีสุดๆ
เราแอบกระซิบหมอก่อนทำ ขอชั้นตาสูงๆนะคะ เหมือนสาวแขก อาหรับๆ นะค่าหมออออ

หลังทำออกมาก็เหมือนที่คิดเลยค่ะ พักฟื้นเร็วมากๆค่ะ ยิ่งตอนนี้พอเข้าที่แล้วนะ ชอบม๊ากกกกกก
ได้แขกสมใจเลย เวลาแต่งหน้า ติดขนตาปลอมนะคะ ปังสุดๆ ยกเครดิตความงามให้คุณหมอปวลินเลยค่า
ใครสนใจอยากมีตากลมโต คมๆ แบบนี้ไปทำกับคุณหมอได้เลย ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่า

ขออัพเดตหน่อยค่าาาาา เปนไงมั่ง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-5 16:34:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dollycuitza เมื่อ 2016-9-5 16:43

มาอัพเดตล่าสุดแล้วน้าเพื่อนๆ

คุณหมอทำสวยจริงๆค่ะ แนะนำที่ รพ.เลอลักษณ์ เลยย

ปจบ น่ารักม๊ากกก
ตาสวยมากๆค่ะ ราคาเท่าไรคะ
บวมมากมั้ยคะ ช่วงแรกอยากทำแต่กลัวบวมจัง
เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ จ๋วยมากๆ
จ๋วยอะ มีก่อนทำไหมอ่า
ตาสวยจังเลยครับ ตาคมมาก
ตาชัดมากกกกกกกก สวยจัง
ตาสวยจังค่ะ มีแบบให้หมอดูก่อนไหมอะ
ชั้นตาสวยมาก มีก่อนทำไหมเอ่ย
สวยเลยครับ ตาเนียนมาก
ตาสวยมากกก คมขึ้นเยอะ
ตาสวยมากกก สาวแขก
ตาสวยมากกกกกกกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้