เจ้าของ: teechada08
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยยิ่งใหญ่..ใครๆก็เหลียวมอง

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นมากเรยคร้าาาหน้าเปลี่ยน
ก่อนทำและหลังทำต้องเตรียมตัวยังไงบ้างคะ หลังจากทำรู้สึกเจ็บมากไหมคะ สวยมากเลยค่ะ
สวยค่ะ เรารอชมอัพเดตน้าาา
สวยจุงเบยยย พักฟึ้นนานมั้ยอ่ะคะกัวัง
งามแต้ๆๆค่าใช้จ่ายยังไงบ้างค่ะ
งามแต้ๆๆค่าใช้จ่ายยังไงบ้างค่ะ
บวมกี่ัวันอะคะ.
สามวันพอไปทำงานได้ไหมคะ
เนียนเข้ากับหน้า ดีงามมากค่ะ
ฟื้นตัวกี่วันค่ะ ลาหยุดได้ไม่เยอะค่ะ
เนียนจริงไม่เห็นเป็นแท่ง สวยอ่ะค่าชอบ
สวยจังค่ะราคาแก้จมูกแพงไหมอยากได้ทรงนี้
สวยคร้าหลังเสริมดูแลตัวเองยากมั้ยค่ะ
ตอนนี้เป้นไงบ้าง. มาอัพให้ชมหน่อยนะคับ
ธรรมชาติ ดูเหมือนไม่เสริมเลย แต่สวย
ทำมานานยังคับ
ใช้เวลาพักฟื้นนานไหม
ทำเทคนิควางใต้เยื่อหุ้มด้วยใช่ป่ะ.  เนียนมาก
สวยน่ารักดีค่า มีข้อมูลการติดต่อไหมคะสนใจอยากทำที่นี่ค่า
สวยคะ ร้านอยู่ที่ไหนคะ
น่ารักมากเลยค่าา ดูเป็นธรรมขาติมาก
เนียนเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ คลินิกอยู่ที่ไหนคะ
อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยค่า รอเจ้าของกระทู้มาอัพรูปอีกนะคะ
คลินิกอยุ่เเถวไหนคะ
อยากทำจมูกเลยยย เก็บตังๆๆๆ
ราคาเท่าไรคะ มีโปรโมชั่นอะไรไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้