ดู: 815|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] โด่งได้ โด่งดี ต้องจมูก Idol Nose ปังๆ บาย คุณหมอวีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
2 (1).jpg

ดีค่ะ ทุกคน วันนี้มายจะมารีวิวจมูกนะคะ บอกก่อนเลยว่าตื่นเต้นมากๆ เพราะเป็นการรีวิวครั้งแรกในชีวิตของมายเลยค่ะ ถ้าผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยนะจ๊ะๆ เรื่องของเรื่องเลย คือมายเพิ่งไปทำจมูกมาค่ะ กับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ แล้วออกมาถูกใจเกิ๊นนน เลยคิดว่าอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆได้ดูกัน เพราะมายเอง ก่อนทำก็หาข้อมูลจากดั้งโด่งนี่แหละค่า เลยเอาซะหน่อยเนอะ กลับมารีวิวให้เพื่อนๆดูกันดีกว่า

2 (2).jpg

มายหาข้อมูลนานมากๆค่ะ กว่าจะทำจมูก เพราะเป็นคนที่ทำอะไรแล้วจะคิดเยอะมากค่ะ โทรสอบถามเป็นสิบๆที่เลยค่ะเชื่อไหมค่ะ แต่มาเลือกทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะว่าที่นี้มีบริการที่ดีตั้งแต่โทรมาเลย ให้ข้อมูลละเอียดมากๆ และราคาก็คุ้มค่า เมื่อเทียบกับมาตรฐานความเป็นโรงพยาบาลใหญ่ ซึ่งแตกต่างจากคลินิคค่ะ เลยเข้ามาที่โรงพยาบาลเพื่อจองคิว และก็คุยกับผู้เชี่ยวชาญ เพราะตอนแรกกะว่าจะตัดปีกด้วย แต่ว่าไม่ต้องแล้วค่ะ แค่เสริมก็พอแล้ว ตื่นเต้นมากๆเลย

4 (1).jpg

วันผ่าตัด มายทำกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ คุณหมอใจดีมากๆ ที่มายทำเป็นทรง Idol Nose จ๊ะ เน้นสันจมูกให้สูงโด่งขึ้น ด้วยเทคนิคพิเศษของคุณหมอคือการเหลาซิลิโคนให้เหมาะกับหน้าเราโดยเฉพาะเลยค่ะ ไม่มีการวางมั่วๆแน่นอน ดังนั้นมั่นใจได้เลยว่า จมูกนี่ของเราแน่นอน สวยเป๊ะปังค่ะ คุณหมอคุยดีมากๆ ใจดีมากเลย การผ่าตัดมีการวางยาสลบอ่อนๆ โดยฉีดเข้าที่แขนเรา จากนั้นค่อยฉีดยาชาที่หลังค่ะ ทำให้เราไม่เจ็บตอนฉีดยาชา และที่สำคัญคุณหมอทำละเอียดมาก ไม่เจ็บด้วย เรานอนรอเวลาเสร็จเฉยๆ และก็กลับบ้าน สบายใจเฉิ่ม อิอิ

4 (2).jpg

กลับมาพักฟื้น แผลหายเร็วมากกกกกกกกกกก ไม่อยากจะเชื่อเลย เพราะตอนแรกคิดว่าจะสัก 1 อาทิตย์ แต่ 3 วันก็สวยแล้วค่ะ งดอาหารแซ่บๆนัวๆไปก่อนช่วงนั้นนะคะ รอหายดีก่อนเนอะ จากนั้น 1 เดือนก็ไปฟอลโล่วกับคุณหมออีกทีค่ะ .. และก็ไม่มีอะไรมากแล้วนะคะ ยังไงถ้าเพื่อนๆคนไหนสงสัยสอบถามมายได้เลยนะจ๊าๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้