ดู: 3315|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวคางซีรี่ย์ใหม่ครบ 7 วัน งานดี งานคุณภาพจาก Medmetic by Meko เช่นเคย

[คัดลอกลิงก์]

ครบ 7 วันไปหมาดๆเลย สำหรับคางใหม่ของปูเป้ ที่เคยบอกว่าจะมาอัพเดตให้ดูในกระทู้ก่อนหน้านี้นั่นเอง จากคราวก่อนที่เคยมาทำตาสองชั้นที่นี่ก็มีคนทัก คนถามเยอะเลย ว่าไปทำตาที่ไหนมา ฟีดแบ็คดีมากๆ ทีนี้พอจะทำคาง ปูเป้ก็เลยเลือกทำที่เมดเมติกเหมือนเดิมเลย

สำหรับคางซีรี่ย์ใหม่ของปูเป้ ก่อนทำปกติปูเป้เป็นคนหน้าสั้น ไม่ค่อยมีคาง แต่ด้วยงานที่เราทำจึงต้องหน้าเป๊ะ ก่อนหน้านี้เคยฉีดมา แต่ก็ไม่อยากได้แบบแหลม ตอนปรึกษาคุณหมอ ปูเป้ก็เลยบอกคุณหมอว่าไม่เอาแหลมนะคะ เอาพุ่งๆ พอดูข้างๆหน้าจะดูมีมิติก็พอ คุณหมอก็โอเค จะออกแบบให้ถูกใจเลย

ก่อนทำค่ะ หน้าดูสั้นๆเนอะ

แอบเล่านิดนึง คือตอนช่วงที่กำลังทำเนี่ย ปูเป้ตื่นเต้น แต่ไม่ได้ตื่นเต้นแบบกลัวนะคะ ตื่นเต้นแบบสนุกอ่ะ เพราะว่าผ่อนคลายมาก ตอนทำก็เลยรู้สึกตลอดเวลาค่ะ แต่ไม่เจ็บ คุณหมอจะบอกฉีดยาชาแล้วนะ จะเริ่มแล้วนะ อยู่ตลอด ปูเป้ก็สนใจไปหมดเลย คอยสังเกตว่าคุณหมอจะกรีดตรงไหน จะทำอะไรยังไง 5555

สู้ๆอยู่บนเตียงผ่าตัดค่ะ

ประคบๆลดบวม

หลังทำบวมอยู่2-3วัน จากนั้นค่อยๆลดลงเรื่อยๆ ไม่ระบมค่ะ แต่1-2วันแรก อ้าปากมากไม่ได้จะตึงๆหน่อย 7วันไปตัดไหม แผลหายไวมากค่ะ

รูปวันที่ 5 วันที่ 6 และวันที่ 7 ตามลำดับจ้า

วันที่ 6 ก็แต่งหน้าไปทำงานได้แว๊ว

วันที่ 7 หลังตัดไหมแผลข้างในปากค่า

รู้สึกชอบมาก หน้าดูเรียวยาวขึ้นแต่แบบไม่แหลม รักหมอวีรชัย หมอออกแบบตามที่หนูขอเลย
มารีวิวแล้ว!!! ตามมาจากกระทู้เก่า สวยสุด
คางสวย ตาก็สวย
คางหมอวีรชัยเหมือนกันใช่มั้ยคะน้องสาว โอ๊ย อิจฉา สวยแซ่บอะไรขนาดนั้น
เสริมคางมีความน่าสนใจ นี่ก็เพิ่งไปทำตาสองชั้นที่เมดเมติกมาเหมือนกันจ้า
สวยมากๆเลยครับ
อยากถามว่าคาง นานมั้ยคะ กว่าจะหายเป็นปกติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้