ดู: 409|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] หน้าอก ค่ะ ที่ absolute clinic #หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า  มารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ  ทำมาได้สองเดือนแล้ว  เราเป็นสาว ตจว ค่ะ  เข้ามาทำงานเป็นสาวออฟฟิต ที่ กทม มาสามสี่ปีแล้ว  ของขวัญชิ้นใหญ่ให้กับชีวิตหลังจากที่ทำงานเหนือมาหลายปี จัดนมเลยค่ะ  เพราะความสวยควรจะมาอยู่กับเราได้แล้ว  หน้าไม่สวยมาก นมใหญ่ก็สวยละ ชิมิ

เลือกทำที่ absolute beauty clinic ค่ะ หมอชาติชายค่ะ  หลังจากที่ศึกษาหาข้อมูลมาสองปีเต็ม ก้ตกลงปลงใจไปกับคลินิกนี้ค่ะ  หมอทำสวย ดีค่ะ เห็นจากรีวิวเยอะแยะค่ะ  ติดตามเพจของคลินิกมานานแล้วด้วยค่ะ
เรานัดปรึกษาคุณหมอเมื่อ เดือน พฤศภาคม 59 ที่ผ่านมาค่ะ  คิวผ่าตัดได้เดือน มิถุนายน 59 เพราะเราลาพักร้อนได้ช่วงกลางปีพอดีค่ะ

วันที่ปรึกษาคุณหมอเราไปถึงคลินิกเวลาประมาณ เที่ยง ๆ ค่ะ แต่นัดหมอไว้ 14:30 ไปก่อนหลายชั่วโมงเลย เลยแวะไปนั่งร้านสตาบัค ตรงข้ามคลินิกเพื่อนรอเวลาค่ะ  แต่เจ้ากำ แทนที่จะเข้าไปลงชื่อกรอกประวัติไว้ก่อน ดันลืมค่ะ กลับไปที่คลินิก 14:00  นั่งกรอกประวัติ เซลล์ถามโน้นนี่นั้น โน้นค่ะ คิวไปที่ 15:20 แล้ว เซงเลยทีนี้....^^^ ทำไงได้ เจือกลืมไปลงชื่อไว้ก่อนเอง  วันที่ปรึกษาคุณหมอถามุณหมอแบบละเอียดมากค่ะ เพราะตั้งใจไว้หลายปี และก็ไม่อยากทำแล้วพลาดค่ะ ให้คุณหมอแนะนำให้ว่าต้องใส่กี่ซีซี เอาตามที่คุณหมอแนะนำค่ะ ( หมอแนะนำ Mentor 425cc ค่ะ ) เราก็ตามนั้นเลยค่ะ ได้ทรงกลม ผิวทราย ผ่าตัดใต้ฐานนม ใส่ซิลิโคนเหนือกล้ามเนื้อค่ะ

ราคาที่เราทำ 85,000 บาทค่ะ มีค่ายา 1,000 บาท ค่าตรวจสุขภาพ คลินิกแถวบ้าน จำไม่ได้ค่ะว่ากี่ร้อยบาท  และมีค่าซัพพอทบลา 2,500 บาท รวมก็ไม่เกิน 90,000 บาทค่ะ  

มาดูรูปกันดีกว่านะค่ะ  ก่อนเสริมหน้าอกค่ะ

พักฟื้นค่ะ รวมรวมไว้ให้แล้วค่ะ  จนถึงปัจจุบัน 2 เดือนแล้วค่ะ

จบละคร่า..............^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้