เจ้าของ: Bouquett
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใจบอกอยากสวย..dmor..เลยจัดให้คร้า

[คัดลอกลิงก์]
หน้าคมสวยมากค่า มีสาขา ตจว ไหมค่ะ
ดีมอร์ สาขา ตจว มีไหมค่า
ได้ลุคฝรั่งไปเลยอ่ะ สวยจังเลยคร่าาาา
โครงหน้าสวยมากๆ
สวยคมโด่งเป็นธรรมชาติมากค่ะ
ราคารวมทั้งหมดเท่าไรค่ะ
เซ็กซี่มากเลยค่ะ
ที่นี่มีบริการอื่นนอกจากศัลยกรรมหรือเปล่าคะ
สวย หวานมากกก
สวยมากค่ะ ถ้ารัดแกนนี้ช่วงกี่เดือนนะคะ
สวยค่ะ เเบบนี้เรียกทรงสโลบใช่ไหมค่ะ
คุณหมอมือเบาไหมคะ
ขอเบอโทรคลินิกได้ไหมค่ะ
ปรึกษาพร้อมทำเลยได้ไหมค่ะ
คลินิกอยู่เเถวไหนค่ะ
เพื่อนเราทำที่นี่ก็สวยมากๆค่ะ
ดัดฟันทำได้ไหมคะ
สวยจังเลยค่ะ น่ารักมากๆด้วย
ได้ใช้กระดูกอ่อนหลังหูหรือป่าวค่ะ
เปลี่ยนไปมากค่ะ ดูสวยคมขึ้นมากเลย จมูกก็เป็นทรงสวยมากค่ะ
หน้าคุ้นๆมากเลยค่ะ
อยากเข้าไปทำกับคุณหมอตุ๊กเหมือนกัน
คลินิกอยู่แถวไหนคะ แล้วมีกี่สาขาค่ะ
มีรายละเอียดไหมค่ะ
เข้าไปดูในเพจมามีเคสรีวิวเยอะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้