ดู: 5121|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ถ้าหน้าอกแบนราบเรียบเป็นไม้กระดาน ใส่เมนเตอร์ 350cc จะเป็นยังไง??

[คัดลอกลิงก์]
ปัญหาโลกแตกกับสรีระของผู้หญิงอย่างเราๆ แบบไหนคือสวย แบบไหนคือดูดี แบบไหนคือผอม แบบไหนคืออ้วน แต่สิ่งที่ต้องมีเหมือนๆ กันคือ ส่วนโค้งส่วนเว้าค่ะ ฟันธง!

ผู้หญิงที่ไม่มีส่วนโค้งส่วนเว้า ก็คือหุ่นแมนๆ บอยๆ หรือหุ่นผู้ชายดีๆนี่แหล่ะ ที่จะโดนคนรอบข้างบ่น หรือพูดไม่เข้าหูกันบ่อย คือไม้เสียบผี ยัยไม้กระดาน ใส่เสื้อคอกว้างก็ไม่โป๊ หรือเกาะอกไม่มีอะไรให้เกาะ สารพัดสาระเพ

เบื่อจะฟัง แต่ให้ทำไงได้ ก็มันมีมาแบบนี้อ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ผ่างงงง!!!!!

ผ่างงงง!!

อันนี้เป็นของเราก่อนทำนมนั่นเอง

ไม้ เสียบ ผี !

ยัย ไม้ กระ ดาน !

นี่ ข้าง หน้า หรือ ข้าง หลัง !

ฟังจนเบื่อค่ะ... บอกเลย...

และก็มีวันที่เราตัดสินใจทำหน้าอกค่ะ ด้วยวัย ด้วยเรื่องเงิน เรื่องอื่นๆ อะไรๆที่คิดไว้ว่าจะทยอยๆทำ เราตัดสินใจอยุ่นานนนนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

คือ ผ่านมมันก้คือผ่าตัดอย่างนึงใช่มั๊ยอ่ะ เป็นการผ่าตัดเสริมความงามที่สำหรับเราคือใหญ่มากนะ เพราะมันเปลี่ยนไปเลย เราคิดแล้วคิดอีกว่าจะทำจริงๆใช่มั๊ย ทั้งหาข้อมูลด้านดี ด้านเสีย หาคลินิก (หาข้อมูลด้านเสียมากก็มีจิตตกเหมือนกันค่ะ) หาราคา หาสถานที่ หาไว้หมดเลย หมดแบบออกจะเกินไปหน่อยด้วย ฮ่าาาา แล้วสุดท้าย!! ก็เลยได้ลงเอย เอ๊ยย ลงตัวกับหมอชาติชายที่absolute clinic เพราะเพื่อนก็ทำที่นี่

(แล้วหาข้อมูลทำไมวุ่นวาย ฮ่าาา หาข้อมูลก่อนไว้ก็ดีค่ะ ได้นำมาเปรียบเทียบกันได้) สำหรับเราที่ทำที่เดียวกับเพื่อนก็คือเราขอเพื่อนดูเลยค่ะ ดูนม ขอจับ ขอดูแผล ขอดูทรง คือขอทุกอย่าง อิเพื่อนก็ใจดี ให้ทั้งดู ให้ทั้งจับ ให้ทั้งดม 18++++ เพื่อนเราเลือกไซสใหญ่กว่าเราค่ะ เพื่อนทำ 400 เมนเตอร์มา ตอนแรกเราก็ตั้งใจทำเท่าเพื่อนเลย ไม่ก็จะเอาใหญ่กว่า ไหนๆทำทั้งทีจะเอาบึ้มๆ แต่ก็มาเปลี่ยนใจหลังปรึกษากับคุณหมอค่ะ คือของเราพอจะใส่ 400 ได้ แต่ว่ามันจะเกินไปมาก สำหรับเพื่อนเรา 400 อาจจะเป็นขนาดใหญ่ แต่สำหรับ เราแล้วมันจะใหญ่มากไป ถ้าอยากให้ทรงสวยๆ ไม่เกินไป และใหญ่ด้วย คุณหมอให้คำแนะนำดีเลยค่ะ เราเลือก mentor 350cc มา เพื่อแก้ปัญหาเรื่องสรีระของเราค่ะ

ลดขนาดลงมาเยอะนะคะ จาก 400 มา 350 น่าจะดื้อกับหมออีกหน่อย แฮร่รรรรร

มาดูขนาดหน้าอกหลังทำของเรากันค่ะ

ค่าใช้จ่ายก็ไม่มีอะไรมากนะคะ ค่าใช้จ่ายของเราอยู่ที่ 8หมื่นฟ่าๆ

เดี๋ยวจะลงรูปจนถึงช่วงปัจจุบันแล้วจะปิดกระทู้เลยน้าาา ใครสนใจติดต่อคลินิกไปได้เรยยย

หรือสอบถามข้อสงสัยกับเราก็ได้เด๋วมาตอบให้เน้อออ

มาดูน้องนมกันต่อออ

ฝากกระทู้เราด้วยน้าาค้าา
เจ้าของกระทู้สัดส่วน น้ำหนัก ส่วนสุงเท่าไหรหรอคะ
จขกท ทำทรงอะไรคะ ใช้เทคนิคไหนเอ่ย?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้