ดู: 4271|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมนม นมโต อกอึ๊ม กับคุณหมอชาติชาย absolute clinic

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวเสริมหน้าอกค่า กับคุณหมอชาติชาย สุดหล่อให้เพื่อน ๆ ดูกันค่ะ  หนูเลือกทำซิลิโคน Mentor 400 cc ทรงกลมค่ะ
เดิมทีเราเป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกเล็กน้อยค่ะ  พอเวลาผ่านไป มันก็เริ่มจะคล้อยๆ ค่ะ ได้สอบถามกับคุณหมอเหมือนกันว่า หน้าอกแบบเรา สามารถทำทรงกลมได้ไหม  ทำแล้วหน้าอกจะผิดรูปไหม  คุณหมอกว่าใส่ทรงกลมได้ค่ะ  ไม่มีปัญหา ไม่ได้ทำให้หน้าอกผิดรูปค่ะ

ตกลงกับคุณหมอทำซิลิโคนขนาด 400 ซีซีค่ะ  เป็นทรกลม  คุณหมอเปิดแผลใต้ฐานนมค่ะ  และวางซิลิโคนเหนือกล้ามเนื้อค่ะ  คุณหมอแนะนำแบบนี้ ก็ตามนี้เลยค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

ตามรูปนี่เรามีเนื้อหน้าอกอยู่ค่ะ  หมอบอกว่าหลังทำเสร็จไม่น่ามีปัญหาอะไร  ไม่เห็นขอบซิลิโคนแน่นอน  ใส่เท่าไรก็ได้ แต่หมอแนะนำไม่เกิน 400 ค่ะ  เพราะมีเนื้ออยู่ประมาณ 200 ของเดิมค่ะ  พอเสริมสี่ร้อยไปก็จะกลายเป็น 600 และค่ะ

มาดูรูปตอนพักฟื้นนะค่ะ ( ขอลงทีเดียวเลยนะค่ะ )

ปัจจุบันค่ะ 40 วันแล้วค่ะ

โดยรวม นมนิ่มดีมากค่ะ  เราไปนวดที่คลินิกมา 5 ครั้ง และก็จำๆ ที่พนักงานนวดให้ มานวดเองที่บ้านค่ะ  ไม่ยากเลยค่ะ  ตอนแรกคิดว่าจะไปหาลงคอร์สนวด  แต่พอเริ่มได้ทำเองแล้ว ไม่ยากอย่างที่คิดค่ะ  ทำได้เองสบาย ไม่ต้องเสียเงินค่ะ

เออ เราทำนมครั้งนี้ราคา 85,000 บาทค่ะ  มีค่าใช้จ่ายอื่น ๆ ไม่เกินอีก 5,000 บาทค่ะ  ค่ายา ค่าตรวจสุขภาพ ค่าซัพพอทบลา  รวมๆแล้วไม่เกิน 90,000 บาทค่ะ

มีรูปหันข้างมั้ยคะ สนใจอยากทำ อยากรู้ถ้ายานเยอะๆทำไปแล้วช่วยให้ไม่ยานได้จริงมั้ย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-24 07:47:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Minttbie ตอบกลับเมื่อ 2016-8-20 14:04
มีรูปหันข้างมั้ยคะ สนใจอยากทำ อยากรู้ถ้ายานเยอะๆทำไปแล้วช่วยให้ไม่ยานได้จริงมั้ย

เพื่อนเราก้อยานเพราะมีน้องค่ะ. ไปปรึกษาพร้อมกัน. หมอให้ทำแบบยกกระชับค่ะ. ถ้าเสริมอย่างเดียว. จะกลายเป็นนมสี่เต้าค่ะ. หมอให้จินตนาการ. นมเดิมยาน. นมใหม่ทรงกลม. ใส่กลมไปมันก้อจะกลมอยู่ข้างบน. ส่วนของเก่าที่ยานอยู่ก้อจะแยกเตา้าออกมา. นึกแล้วเพื่อไม่ไหว. เลยยกกระชับค่ะ. ลองดูคาะ. เพื่อนเรามารีวิวไว้ก่อนหน้านี้แล้วเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้