ดู: 962|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกใส่ซิลิโคน Allergan 410 CC อวดความอึ๋มโชว์ความเก๋าของหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
        ฮาโหวววววววว หวาดดดดีค่ะ วันนี้กาฟิวไม่ได้มาพิมพ์แบบแมวพิมพ์นะคะ
กาฟิวมาพร้อมความแน่นของเนื้อหาเสริมหน้าอกและทุกอย่างเลย แบบละเอียด เพื่อให้คนที่สนใจทำหน้าอกได้เชยชมกัน
มีเพื่อนๆถามเข้ามาในเฟสบุคเยอะมาก กาฟิวเลยมาเขียนที่ดั้งโด่งดีกว่าค่ะ ใครอยากได้ อยากอ่าน แชร์ไปเลยนะคะ
โชว์กันเต็มที่กับอกไข่ดาว  

ก่อนเสริมหน้าอกใส่บรา A 32 ค่ะ มีนิดจีดเดียวเจงๆ

กาฟิวเปิดให้เห็นกันไปเลยค่ะว่าก่อนทำหน้าอกเป็นไงบ้าง  จริงๆไม่ทำก็ได้นะ สภาพนี้
แต่ทำมันต้องดีกว่าแน่นอน เคยใส่เกาะอกไปเที่ยวทะเลกับเพื่อน เพื่อนเก่าเจอทักเสียหลักมากๆ
เพื่อนเก่าทักว่า กาฟิวกล้าเนอะที่ใส่เกาะอก นมก็แบน ยิ่งใส่เกาะอกก็ยิ่งแบน ไปทำนมมาก่อนไป๊
นี่เพื่อนเป็นสาวประเภทสองค่ะ เลยไม่ได้ถือสา แต่คิดทำนมจริงๆเลยค่ะ

เลยนั่งคุยกานจิ๊บเบียร์ริมทะเลไปในวันนั้น เพื่อนสาวประเภทสองบอกว่าทำกับหมอแถวประตูน้ำไหม สาวสองไปทำเยอะ ก็เลยบอกว่าเป็นคลินิคใช่ไหม อืมดีหรา ก้ฟังๆเพื่อนพูดไป เพื่อนอีกคนบอกว่าทำไมไม่ไปทำโรงพยาบาลว่ะ
ถ้าทำแล้วเกิดความผิดพลาดทำคลินิคเขาจะรับผิดชอบไหม อีกคนแย้งว่าที่ไหนก็พลาดได้หมดนั่นแหละอยู่ที่ดวง
กาฟิวเลยบอกว่าเอาไงดีว่ะ ทำคลินิคหรือโรงพยาบาลดีอ่ะ เอาไง เอาไง กลับกรุงเทพจะได้ไปจองคิว นี่เงินพร้อมแล้วใจพร้อม
เลยนั่งเปิดรีวิวอ่านในดั้งโด่งนี่ค่ะ............................
        เปิดดั้งโด่งมีหลายหลายที่ แต่ละที่มีความสวยทั้งนั้น แต่หลายคลินิคลงรูปลูกค้าได้เปะๆมากๆ แบบพริตตี้ยังงั้น
คือพอดูไปนานๆคือแบบก็พื้นฐานรวมๆแล้วพริตตี้แซ่บอยู่แล้ว กาฟิวไปถูกใจโพสต์ในดั้งโด่งของคนที่ค่อนข้างมีอายุ เขาบอกว่าทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ทำกับหมอที่มีชื่อเสียงมานานกว่า 20 ปี ซึ่งก็เลยรีบหาประวัติหรือข้อมูลของหมอกิตติศักดิ์นั้นทันทีค่ะ แล้วพออ่านรีวิวและประวัติแล้วพบว่าเขาคือแพทย์ที่จบมาเฉพาะทาง แพทย์ที่เรียนมาทางศัลยกรรมโดยเฉพาะและเขาก็เรียนตั้ง 12 ปี ยังไงก็เป็นเครื่องการัณตรีอย่างหนึ่งว่าหมอนี่ชัวร์แล้ว
        หมอกิตติศักดิ์ใจดี และ ทำหน้าอกได้ธรรมชาติมากๆ โดยเขากล่าวว่าใช้เพียงซิลิโคนทรงกลมเท่านั้นแต่ดันสามารถทำให้เป็นทรงหยดน้ำได้ ประมาณว่านมไม่เป็นก้อน แต่นมจะคล้อยนิดๆให้เหมือนนมธรรมชาติ พอมีข้อมูลก็ใจไปละ 90 %
สรุปไปสรุปมาตัดสินใจทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เนี่ยแหละค่ะ ไม่ทำที่อื่นละ ............

กาฟิวคิดว่าสิ่งที่จะใส่เข้ามาในร่างกายของเราไม่ว่าจะเป็นอะไรก็ตาม เราควรเลือกให้ดีๆ
เพราะจะได้อยู่กันไปนานๆไม่มีปัญหาอะไร ราคาไม่ใช่ถูกๆ
คุ้มมากๆค่ะที่มาทำกับหมอกิตติศักดิ์ เพราะการใส่เสื้อผ้าแต่ละชุดช่างเป็นอะไรที่เยี่ยมมากค่ะ
หาเสื้อผ้าใส่ง่ายมากไม่ว่าจะเกาะอก เว้าหน้าอก ใส่ได้หมด เพราะตัวเล็กค่ะ พอมีนมเซ็กซีทันทีเลยค่ะ
ไปไหนมาไหนก็มีคนสนใจมากขึ้น ลงเฟสบุคแต่ละรูปได้ไลท์เยอะกว่าเดิมมากๆค่ะ
กาฟิวไม่ได้จะมาอวดตัวเองนะคะ แต่กาฟิวอยากให้คนที่กำลังกลัว
มองเห็นข้อดีของการลงทุนเสริมหน้าอกค่ะ ว่าสิ่งที่จะตามมาหากเสริมหน้าอกจากที่ดีๆแล้วจะเป็นยังไง
อีกอย่างโรงพยาบาลเลอลักษณ์ก็เป็นโรงพยาบาลใหญ่ที่มีเครื่องมือครบครัน
ไม่ต้องกังวลอะไรมากค่ะ ห้องผ่าก้ปลอดเชื้ออีกต่างหาก เพราะเขามีระบบอากาศอะไรไม่รู้เรียกไม่ถูก ฮ่าๆๆๆ

เสริมหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ได้นอนค้างคืนที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ 1 คืนค่ะ เพื่อดูอาการและเอาสายดูดมาดูดเลือดออกจากอกด้วยนะค่ะ แบบมันคือดีนะคะ ทำให้หน้าอกแห้งไว้ไม่ช้ำไม่บวม ไม่เจ็บมากค่ะ
ของกาฟิวเจ็บประมาณ 5 วันที่ลุกนั่งลำบากหน่อยต้องมีคนที่คอยพยุงค่ะ พอครบ 5 วันต้องกลับมาที่โรงพยาบาลเพื่อให้พยาบาลถอดผ้าพันอกให้นะคะ อย่าถอดเองเด็ดขาดค่ะ
        จากนั้นก็มานวดกับนักกายภาพค่ะถ้าอยากให้หน้าอกสวยธรรมชาติไม่เป้นก้อน พยายามมาต่อเนื่องนะคะ แล้วจะสวยแบบกาฟิวค่ะ

กาฟิว 2.jpg กาฟิว1.jpg

หวังว่าการรีวิวในครั้งนี้จะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะคะ จุฟๆ ไปนะคะ

โพสต์ 2016-8-18 18:17:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆเลยค่าา ราคาเท่าไหร่คะ แผลเป็นยังไงบ้างคะ เป็นแผลชัดมั๊ยคะ
โพสต์ 2016-8-25 18:08:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องสาวสวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้