เจ้าของ: pimpaphak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] สวยละมุน ทุกมุมมอง (หลังทำปากกระจับ)ที่ดีมอร์

[คัดลอกลิงก์]
ปากดูจิ้มลิ้ม น่ารักมากค่ะ
โอ้ววววว.....ปากเซ็กซี่มากเลยค่ะ
ชอบมากๆเลย ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
ปากสวยมากเรยค่ะ. ดูธรรมชาติ ปากไม่แหลมค่ะ
ทำมาราคาเท่าไหร่คะ ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรน่าสนใจมั้ยคะ
ทำปากอย่างเดียวหรอคะ สวยจังเลยคะ
ปากบางกำลังน่ารักพอดีเลยคะ
นานไหมคะกว่าจะหายบวม
ทำปากเเละจมูกด้วยป่าวคะ
จะออกงานเดือนหน้า หายบวมทันไหมคะ
จะออกงานเดือนหน้า หายบวมทันไหมคะ
ตอนทำเจ็บมั้ยค่ะ
ผู้ชายทำปากได้ไหมคับ
จองคิวนานไหมอ่ะ อยากทำไวๆ
สวยมากเลยค่ะ ตอนบวมเจ็บไหมค่ะ
ก่อนเเก้เบี้ยวมากเลยค่ะ แก้มาเเล้วดูหน้าหวานขึ้นมากกกกก
ก่อนเเก้ทำที่ไหนค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ชอบทรงมากๆ
ทรงปากสวยมากค่ะ
คุณหมอตุ๊กทำปากด้วยหรอค่ะ
เยี่ยมเลยค่ะ
ลางานกี่วันค่ะ
เดี๋ยวนี้คนทำจมูกเยอะเลย มีหลายคลินิกด้วย เเต่ที่นี่น่าสนใจดูปลอดภัยดีค่ะ
อยากบอกว่าคุณอิงสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้