เจ้าของ: pimpaphak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] สวยละมุน ทุกมุมมอง (หลังทำปากกระจับ)ที่ดีมอร์

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากแล้วสวยมากคะ
ราคาทำปากเท่าไรคะ
สวยมากคะ ทำเเล้วดูหน้าเด็กลงเลยนะคะ
ปากสวยมากคะ เซ็กซี่่มากกกกกกกก
ปากเเบบนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ
ราคาเท่าไรคะ รวมทั้งหมด
ปากเซ็กซี่มากเลยคะ
ปากเป็นกระจับเลยนะคะ สวยมากๆเลย
คลินิกอยู่เเถวไหนคะ สนใจคะ
สวยมากคะ ทำปากหน้าเปลี่ยนเลย
กี่วันเเผลหายคะ
ปากสวยมากคะ
ใช้เวลาทำนานมั้ยคะ เเล้วดูเเลเเผลยากไหม
ราคาเท่าไรคะ ชอบมากๆเลย
ปากเซ็กซี่มากเลยค่ะ ชอบๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย may541 เมื่อ 2017-10-12 09:50

มันจะมีแผลเป็นไหมคะ ปากเราอ่ะค่ะ สงสัยมาก ใครรู้บอกทีนะคะ
ปากเซกซี่มว้าากก..หลังทำแผลดูแลยากไหมคะ
ฮู้ววว!!ปากสวยมว้าากก ดูที่นี่ไว้เหมือนกัน อยากได้แบบนี้
ตื่นเต้นมากกกกกกก จองคิวไว้แล้วเดี๋ยวจะมาเขียนรีวิบ้าง
เขาเรียกปากปีกนกไหมคะ ดูสวยเซกซี่มว้าากก
ตอนนี้มีโปรโมชั่นปากกระจับไหมคะ. อยากทราบรายละเอียดมากๆ
โอ้ววว ปากสวยเซ๊กซี่ขึ้นเยอะ ฝีมือหมอเทพมาก
ตอนนี้หากจะแก้ปากกระจับมีโปรไหมคะ
ปากสวยมากเลยนะคะ
ราคาเท่าไรค่ะ ชอบทรงปากมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้