ดู: 1379|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว สักคิ้ว 6 มิติ ปรับโหงวเฮ้ง ของผู้ชายครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ วันนี้ผมจะขอมารีวิว สักคิ้ว 6 มิติครับ

ก่อนอื่นเลยบอกขอบอกก่อนเลยว่าผมเป็นคนคิ้วบางมากครับ ก็เลยหาวิธีทำยังไงดีเขียนคิ้วก็จะดูสาวไปครับ เลยไปหาดูรีวิวสักคิ้วร้านต่างๆ ไปเลยเจอร้านนึง
ก็เลยลองดูครับ

รูปแรกนี้ ก่อนสักครับ จะเห็นว่าผมคิ้วบางมาก

รูปนี้ตอนสักเสร็จยังไม่ลอกดูเหมือนปลิง นิดหน่อย ก็เลยรู้สึกแปลกๆ ไม่ค่อยคุ้น ทางร้านบอกหลังลอกจะจางลง เลยโอเคร

รูปนี้หลังลอก 1 อาทิตครับ โอเครขึ้น ไม่เหมือนปลิงเกาะแล้วชอบมากเลยครับ

รูปสูดท้าย เป็นหลังลอก 1เดือน

ทางร้านเค้าปรับโหง้วเฮ้งให้ผมด้วยครับ ก็ดีขึ้นนะ ดูเป็นธรรมชาติมากๆ ผมว่ามันโอเครมากเลยนะครับ เขียนคิ้วมันไม่ตอบโจทย์สำหรับผู้ชาย สักคิ้ว 6 มิติ ตอบโจทสำหรับผู้ชายเลยครับผมว่านะ หัวเราะหัวเราะหัวเราะหัวเราะ

มันจะเป็นลายเส้น

รูปเปรียบเทียบ ให้ดูครับ

จบการรีวิว ผิดพลาดประการณืใดขออภัยด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับผม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้