ดู: 2309|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] งานดี งานหน้าเปลี่ยน กับหมอเบียร์ DRK

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tontonns เมื่อ 2016-8-13 18:24

สวัสดีคับเพื่อนๆ ผมชื่อว่าต้น วันนี้จะมารีวิวจมูกใหม่

คือผมเพิ่งไปทำจมูกมาสดๆร้อนๆ เลยอยากจะมาแชร์ประสบการณ์ ต้องบอกเลยว่าตอนนี้ตื่นเต้นมากๆ

เพราะไม่เคยทำมาก่อน และก่อนที่คิดจะทำผมหาข้อมูลนานมากๆ ทั้งข้อมูลของคลินิกที่จะทำ

รายชื่อคุณหมอที่คาดว่าน่าจะปลอดภัยและไว้ใจได้

(เพราะจะทำทั้งทีเราต้องให้มันออกมาดีที่สุดใช่มั้ยคับ ดังนั้นเราควรหาข้อมูลให้แน่นๆก่อนที่ทำ จะได้ไม่พลาดไง)

แล้วสุดท้ายผมก็มาลงเอยที่ DRK Beauty Clinic คับ คลินิกจะอยู่แถวเอกมัยซอย 3 คับ

ตามแผนที่ข้างล่างนี้เลย  การเดินทางสะดวกสบายมากคับ

และด้านหน้าคลินิกจะเป็นแบบนี้คับ หรืออาคารโมเดิร์นทาวน์ ถ.สุขุมวิท 63 (เอกมัย 3) นั่นเองคับ

ส่วนตัวผมเองได้ติดตามดูมาหลายๆ คลินิกแล้วเหมือนกัน แต่ก็ไม่ปลื้มเท่าที่นี่

อีกทั้งก็มีพี่ๆ หลายคนที่แนะนำให้มาปรึกษาที่คลินิกนี้ดู ผมเลยลองมาปรึกษาคุณหมอดู  

แล้วก็ไม่ผิดหวังเลยจริงๆเพราะคุณหมอให้คำแนะนำดีมากและตรงตามแบบที่ผมต้องการเลย

แถมพี่ๆ พนักงานที่นี่ก็บริการดีมากๆ   ส่วนคุณหมอที่ผมทำ คือหมอเบียร์คนนี้เลย

หลายคนที่อ่านมาจนถึงตรงนี้ (คงกำลังใจร้อน และแอบด่าผมในใจ ว่าเมื่อไหร่???? ผมจะโชว์ภาพ

Before&After ซักที อยากที่จะเห็นรูปผม ก่อนทำและหลังทำแล้วว่าจะออกมาเป็นยังไง?? จะเป๊ะขนาดไหน?? )

เอ้า!!!รออะไรล่ะคับ เลื่อนลงมาดูสิคับ  แท่น แท่น แท๊นนนนนนน !!!

คนเดียวกันนะคับ อย่าเพิ่งตกใจไป 555555 ส่วนสีผิวที่เข้มขึ้นนั้น ผมกำลังแตกเนื้อหนุ่มคับ เอ้ย!!!! ไม่ใช่

เป็นเพราะแสงไฟที่ใช้ถ่ายไม่เท่ากัน และ background เป็นคนละสีกัน มันดูดสีผิวผมไปหมด 555555  

แต่เดี๋ยวนะ!! ตอนนี้ผมกำลังรีวิวจมูกนะคับอย่าโฟกัสผิดจุดกันสิ  โฟกัสที่จมูกอย่างเดียวพอ

เพื่อนๆ เห็นเหมือนอย่างที่ผมเห็นมั้ย เห้ย!!!! คือแบบ...มัน เปลี่ยนไปมากจนน่าตกใจยังกับคนละคนเลย

ต้องบอกเลยว่าผมปลื้มและพอใจมาก ต้องขอยกนิ้วให้เลยกับความเก่งของคุณหมอที่ทำให้ผมกลายเป็นคนใหม่ได้ขนาดนี้

และนี่เป็นภาพถ่ายที่คลินิกก่อนทำคับ เรียกได้ว่าแบนแบบไม่มีที่ติเลยทีเดียว 555555        

หลังจากกลับไปพักฟื้นที่บ้านได้ 3 วัน สภาพก็เป็นอย่างที่เห็นนี่แหละคับ บวมสิคับ

เรียกได้ว่าตึงทั้งหน้ากันเลยทีเดียว 5555 แต่เพื่อสิ่งที่ดีกว่าผมยอม  

(ในใจท่องไว้ อดทนหนอ  หล่อหนอ หล่อหนอ 55555)   

5 วันผ่านไปไวเหมือนโกหก 5555 แกะพลาสเตอร์ออกแล้ววววว ใกล้ความเป็นจริงเข้ามาทุกที   

หลังจากทำได้ 14 วัน  

ภาพปัจจุบัน  ปัจจุบันนี้ คือถูกใจมากๆเลยคับ เพราะได้ทรงจมูกที่สวยตามที่ผมต้องการเลย

และทำให้ผมมั่นใจมากขึ้นด้วย  ส่วนใครที่กำลังหาข้อมูลอยู่หรือตัดสินใจอยากจะทำก็สามารถเข้าไป

ปรึกษากับคุณหมอก่อนได้นะคับ ที่ DRK Beauty Clinic  ขอบคุณทุกคนที่อ่านจนจบ

รูปปัจจุบัน
ภาพเปรียบเทียบเห็นออกมาชัดเจนมาก ทำละไม่โป๊ะเลย แพงมั้ย
ขอทราบราคาได้ไหมคับ
ขอทราบราคาได้ไหมคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้