เจ้าของ: Parichat.Toon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยเป๊ะปัง!!! ด้วยฝีมือคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
บวมกี่วันคะ 3วันได้ปะตะ
สวยมากคะ ดูข้อมูลในเพจมาแล้ว เริศทุกเคสเลย อยากทำบ้าง
น่าสนใจนะคะ ไม่เคยได้ยินเทคนิคนี้มาก่อนเลย  อยากทำครั้งเดียวไม่อยากแก้คะ
ดูแลยากไหมคะ ลางาน1อาทิตย์จะหายบวมไหมคะ
เห็นแล้วอยากแก้จมูกด้วยเลยนะคะ
ราคาเท่าไรคะ มีเเบบใช้กระดูกอ่อนหลังหูหรือป่าวคะ
แก้จมูกแล้วสวยมากๆเลยนะคะ
สนใจอยากจะไปปรึกษา ต้องจองคิวไหมคะ สวยมากๆเลย
ทรงจมูกดูเป็นธรรมชาติมากเลยคะ อยากเห็นรูปอัพเดตจัง
สวยมากค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
ทำมาราคาเท่าไหร่คะ ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรน่าสนใจมั้ยคะ
อยากพาน้องสาวไปทำด้วย มีเเต่คนเเนะนำที่นี่
อันนี้ให้หมอออกแบบให้ใช่ไหมคะ เหมาะกับหน้ามาก
คลินิกอยู่เเถวไหนคับ
ทำกับคุณหมออะไรคับ
ดูหน้าเด็กลงเยอะเลยคะ
คลินิกอยุ่เเถวไหนคะ มีสาขาต่างจังหวัดไหมคะ
จมูกสวยมากเลยค่ะ ทำส่วนไหนบ้างคะ
สวยเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ ต้องจองคิวไหมคะ
สวยค่ะดูดีมากเลย เจ็บไหมค่ะเป็นคนกลัวเข็มนะคะ
ต้องจองคิวไหมค่ะ
ทรงสวยดีค่ะ ชอบทรง
ทำจมูกมาแล้วหน้าคมดีค่ะ
เราเลือกทรงจมูกได้ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้