เจ้าของ: Parichat.Toon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยเป๊ะปัง!!! ด้วยฝีมือคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบราคารวมทั้งหมดอะคะ
ทำแล้ว หน้าดูเด็กลงมากๆ
อยากเเก้จมูกกับที่นี่มากๆ ดูเป็นธรรมชาติมาก
สนใจทำกับคุณหมอตุ๊ก จองคิวนานไหมคะ
หน้าดูเด็กลงมากๆเลยนะคะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
มีรูปอัพเดตอีกไหมคะ สนใจๆค่าาา
จมูกสวยมากเลยนะคะ ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ ^_^
มีเเพลนจะทำเดือนหน้า เลยเข้ามาหาข้อมูล
ชอบผลงานของคุณหมอตุ๊กมากๆคะ
เจ็บมากไหมคะ อยากทำมากๆ
ชอบอ่านมากคะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
อยากไปทำมากๆเลยคะ อยากสวยบ้าง
คลินิกนี้อยู่ใกล้บ้านเราเลย เห็นรถจอดเยอะทุกวัน
แค่เสริมจมูก ดูหน้าเด็กขึ้นเยอะเลยค่ะ
ดูแล้วอยากทำเลยนะคะ แต่เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยนะคะ จะทำได้ไหมนะคะ
เป๊ะเวอร์ ทรงสวยมว๊าากกชอบๆ  ดีมอร์ทำออกมาสวยทุกคนเลยอ่าาา
สวยมากกกก เราดูรีวิวมาก็เยอะ ที่นี่สวยมากกก คุณหมอมีเคส แก้จมูก เยอะมาก แต่ละคนทำไปสวย ไม่มีผิดหวังเลยนะคะ
อ่านรีวิวเเล้วอยากทำมากๆ กำลังหาข้อมูลในการทำจมูก
รูปตอน2เดือนโอเคมากเลย อัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะคะ ติดตามคร้าา
สวยค่ะ ดูเด็กลงนะคะ เริศๆ อยากได้แบบนี้
จมูกสวยจังเลยนะคะ มีแต่คนบอกว่าทำจมูกเจ็บ แต่พอได้อ่านรีวิวเสริมจมูกจะดูธรรมดามากเลยนะคะ
ทำมานานหรือยังคะ อยากเห็นรูปอัพเดตอีกจังเลยคะ
ดีมอร์รัชดา36ใช่ไหมคะ ติดตามดูหลายเคส สวยปังทุกเคสเลย

อยากทำมากค่ะ แต่กลัวเจ็บด้วย ไม่ทราบว่าตอนเสริมเจ็บมากมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้