เจ้าของ: Parichat.Toon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยเป๊ะปัง!!! ด้วยฝีมือคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
อยากเข้าไปปรึกษาหมอก่อนได้ไหมค่ะ
นานไหมค่ะกว่าหายเจ็บ
นัดทำนานไหมค่ะ จะจองคิว
ดัดฟันทำได้ไหมคะ
พาเพื่่อนไปทำมาแล้ว สวยจิงไรจิงค่ะ คลีนิกสะอาด โอเครเรยย..
อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อน
สนใจที่ดีมอร์คลินิกเพราะวางใต้เยื่อหุ้มกระดูกนี่แหละค่ะ
คนนี้ก้สวยทรงจมูกคล้ายๆเพื่อนเราเลย ทำมาเเล้วสวยมาก ที่นี่เหมือนกัน
อยากจะเข้าไปปรึกษาต้องจองคิวป่าว
อยากเห็นรูปอัพเดตจังเลย
มีสาระ ดีนะที่เข้ามาอ่านก่อนไปเสริม
อายุเยอะเเล้วเสริมจมูกได้ไหมค่ะ
หลังทำไปออกกำลังกายได้ไหมค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปมากๆเลยนะคะ ดูเด็กลงมากๆ
เป็นคนเนื้อจมูกน้อย เราจะทำได้โด่งๆไหมคะ
สวยค่ะ ดูหน้าเด็กลง
เห็นมีสาขาอุดรด้วย อยู่แถวไหนของอุดรค่ะ
อยากไปปรึกษาก่อน ต้องจองคิวไหมคะ
ตอนทำได้ใช้กระดูกอ่อนหลังหูไหมค่ะ
สวยเป๊ะมากคะ
ที่นี่รับประกันกี่ปีนะคะ เหมือนที่อื่นไหมค่ะ
สนใจทำสาขาอุดร ต้องจองคิวทางไหนคะ
ดัดฟันทำจมูกได้คร้า
ที่นี่รับเสริมหน้าอกด้วยหรือป่าวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้