ดู: 2597|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] (18+) รีวิว เสริมหน้าอก แนทเทรล 400 ซีซี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย princess_yakoza เมื่อ 2016-8-10 17:51

สวัสดีค่ะวันนี้จะมารีวิวประสบการณ์ การทำศัลยกรรมหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นะคะ

คือเราเป็นคนที่มีหน้าอกเล็กมากถึงขนาดไม่มีเลยก็ว่าได้  ก็ดูมาหลายที่มีคนแนะนำที่นู่นนี่ เราก็ดูๆ ดูมาเยอะเหมือนกันแต่ส่วนมากจะเป็นคลีนิกที่ไม่สามารถนอนพักฟื้นได้ทำเสร็จก็ต้องกลับบ้านเลยก็มี คนพูดเยอะว่าหาที่นอนพักฟื้นจะดีกว่า และถ้าทำในโรงพยาบาลจะปลอดเชื้อดีกว่าทำเสร็จต้องหิ้วนมกลับบ้าน555

เราก็ดูที่เลอลักษณ์มีคนมารีวิวเยอะก็อ่านๆ เห็นเขาบอกว่าสะอาด คุณหมอเขาเชี่ยวชาญเรื่องการทำศัลยกรรมหน้าอก เราก็ดูก็สนใจจึงตัดสินใจมาทำที่นี่เพราะนอนฟักพื้นได้เราตัดสินใจมาทำวันที่ 7/7/59 มาถึงก่อนใครเลยนั่งรอมาแบบไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่นั่งรอจนประมาน 9 โมง ก็มีคนมาเราก็เดินๆ ตามเขาไปยืนบัตรทำประวัติ เสร็จรอเรียกก็จะมีเจ้าหน้าที่มาให้คำแนะนำเรื่องถุงนมเจ้าหน้าที่พูดดีมาก

พอเสร็จก็จ่ายเงินตรวจเลือดรอพบคุณหมอกิตติศักดิ์ หมอมาประมาน 11 โมง ก็เข้าตรวจคุณหมอยิ้มแย้มตลอดเวลาเราไม่ค่อยกล้าถามมากเพราะตื่นเต้น ไม่รู้จะถามอะไรเพราะก่อนทำก็ศึกษามาพอสมควรเสร็จหมอให้ใส่ 400cc ตอนแรกกลัวว่ามันจะใหญ่มากแต่คุณหมอบอกพอดีตัวไม่ใหญ่ พบหมอเสร็จเขาก็ให้ไปที่ห้องพักซึ่งเราไม่มีญาติไปเฝ้า

หลังจากนั้นก็ไปห้องผ่าตัด นอนรอคุณหมอ คุณหมอมาประมานบ่ายโมง ......ฟื้นอีกทีตอนอยู่ห้องพักฟื้นแล้วเร็วมากพอตื่นขึ้นมารู้สึกปวดหลังมาก แผลไม่เจ็บเลยคงปวดเพราะหมอรัดผ้าให้แน่น เพื่อหน้าอกจะได้ชิดๆเจ้าหน้าที่ก็ดูแลดีมากก กดเรียกปุ้บมาปั้บ ยิ้มแย้มตลอดชอบๆอะ

พอวันรุ่งขึ้นก็หมอมาตรวจและให้กลับบ้านไปพักฟื้นและพอครบ 5 วันก็ไปตัดผ้าออก ตอนเอาผ้าออกสบายมากเพราะหายใจได้สะดวก เจ้าหน้าที่ก็ตรวจเสร็จบอกว่า โอเคนมเท่ากันสวย รอครบ 1เดือน กลับมาหาใหม่

พัฒนาการของน้องนม

วันที่ 8/8/59ครบ 1เดือนเรามาตามนัด เจ้าหน้าที่ตรวจบอกว่านมสวยมากอกชิด แผลสวย ไม่มีปัญหาอะไรเลย อิอิ แอบดีใจ เขาให้คำแนะนำดีมากบอกว่าถ้ากังวลอะไรก็สามารถเข้ามาพบได้

ตอนนี้มีนมแล้วรู้สึกแบบมั่นใจมาก เวลาจะก้มจะทำอะไรก็ไม่ต้องอายอีกแล้ว ใส่เสื้อผ้าก็ดูสวยขึ้น ฝากถึงคนที่สนใจอยากจะมาทำหน้าอกที่นี่เขาบริการดี ดูแลดี และทำดีมาก นมสวยจิงตามคำล่ำลือค่ะ อีกอย่างเครื่องมือปลอดเชื้อ ปลอดภัยแน่นอนค่ะ

ซิลิโคนรุ่นนี้นิ่มกว่ารุ่นอื่นมั๊ยคะ ต้องนวดบ่อยมั๊ยคะ
เรากำลังดูๆที่เลอลักษณ์เหมือนกัน จขกท. สุง - หนัก เท่าไหร่คะ
หน้าอกชิดสวยดีค่ะ
สอบถามเรื่องซิลิโคนด้วยคนค่ะ เห็นปกติที่อื่นเป็นเมนเตอร์ แต่ตัวนี้ดีกว่าใช่มั้ยคะ มันต่างกันยังไงบ้าง
หน้าอกชิดสวยดีค่ะ
พอเข้ารูปแล้วสวยมากกก
ถ้าเข้ารูปน่าจะสวยกว่านี้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้