ดู: 1588|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอก 460 CC แผลใต้รักแร้ หมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chaline เมื่อ 2016-8-9 11:11

สวัสดีค่ะวันนีจะมารีวิวหน้าอกค่ะ ทำไปวันที่ 5 กรกฎาคม  ค่ะ สาเหตุที่ทำเพราะมีน้อง แล้วหน้าอกหย่อนคล้อยด้วยค่ะ (ขออนุญาติไม่ให้ดูรูปหน้าอกก่อนทำนะคะ) อีกอย่างเราทำงานเป็นเซลล์ ต้องพบปะผู้คน

นัดไว้ 8.30 น. มาถึงโรงพยาบาล คนเยอะมากๆๆ และสถานที่ดูหรูหรามากค่ะ แบบเคยมาครั้งแรก พนักงานทุกคนแต่งตัวสวยหมดทุกคน บริการประทับใจมากๆๆค่ะ  มีเจ้าหน้าที่มาให้ข้อมูลเรื่องเสริมหน้าอก มีซิลิโคนมาให้ลองจับ มีให้เลือกหลายแบบ  แต่ละแบบราคาจะไม่เท่ากัน สรุปว่าเราเลือก ออลิแกน ค่ะ คือจะมีเนินนมมากกว่ารุ่นธรรมดา จ้า

เสร็จแล้วก็ขึ้นไปชั้นบน ก็รอจ่ายเงิน หลังจากนั้นก็พบคุณหมอค่ะ

คุณหมอวัดไซส์หน้าอก สรุปว่าได้ใส่ 460 CC ค่ะ หลังจากนั้น จนท.ก็พาไปห้องพักก่อน มีพยาบาลมาให้น้ำเกลือ เพื่อเตรียมตัวขึ้นเขียง

ถึงเวลาผ่าตัด ตื่นเต้นมาก พอขึ้นเตียงผ่า เหมือนหลับไปนิดเดียว ตื่นมาอีกทีก็อยู่ห้องพักฟื้นแล้ว

ไวมากๆ วันนี้ครบ 1 เดือนแล้ว

คุณหมอนัดตรวจค่ะ แผลที่ผ่าไปเป็นแผลตรงรักแร้นะคะ แผลสวยมาก เหมือนแค่รอยพับตามเส้นเอง ประทับใจมากๆๆค่ะ  ทุกวันนี้ตั้งแต่มีหน้าอก ทำอะไรก็มั่นใจมากขึ้นค่ะ จากที่ก่อนทำพึ่งคลอดลูกมา หน้าอกหย่อนคล้อยมาก ตอนนี้ใส่อะไรก็สวยไปหมด

ต้องขอขอบคุณหมอกิตติศักดิ์มากๆๆนะคะที่ทำให้ความฝันของผุ้หญิงจอแบนคนนี้เป็นจริงซักที อิอิ
ขออนุญาตดูรูปแผลปัจจุบันได้มั๊ยคะ แพลนจะทำ แต่กังวลเรื่องแผลมาก มีวิธีดูแลแผลยังไงบ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้