ดู: 493|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกออกมาแล้ว แบบนี้ควรแก้ไหมคะ (มีรูป)

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาประมาณสองเดือนแล้วค่ะ เริ่มรัดแกนเล็กน้อยค่ะแต่พอเวลาจับไปช่วงกลางจมูกเหมือนซิลิโคนเบี้ยวตรงช่วงกลางๆค่ะ (เหมือนบุ๋มลงไปอ่ะค่ะ)

ปล.ไปพบคุณหมอมาแล้วค่ะ คุณหมอบอกจะแก้ก็ได้ไม่แก้ก็ได้ ทำไงยังดีคะ
เหมือนคุณหมอไม่อยากให้แก้ให้เลยค่ะ พูดจาส่งๆ แย่มาก เลยอยากสอบถามทุกคนว่าควรแก้ดีไหมคะ เพราะถ้าแก้ก็ไม่ได้เปลี่ยนซิลิโคนใหม่ หมอบอกแค่เอาออกมาขยับ คือเท่ากับบวมไปอีกเลยค่ะ แต่ถ้าไม่รีบแก้ก็จะหมดประกันแล้วค่ะ ทรงก็ไม่สวยไม่ถูกใจด้วยค่ะ

ทำไมใส่รูปไม่ได้คะ
ทำหมอไหนมาค๊ะ?
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-4 00:52:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
meple ตอบกลับเมื่อ 2016-8-3 00:10
ทำหมอไหนมาค๊ะ?

ทำที่คลินิคปีกสีทอง สาขาสีลมค่ะ
โห่ ทำที่ไหนนิ ได้เงินไปแล้ว ไม่มีบริการหลังการขายเลยวุ้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้