ดู: 540|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อยากปากบางแบบดารา อย่ารอช้าค่ะ ให้คุณหมอที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์จัดให้เลย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค้ะ เค้าชื่อตาลนะคะ วันนี้ตาลจะมารีวิวปากกระจับให้เพื่อนๆชมกันนะคะ
คือ ตาลทำมาจาก โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ตอนนี้ปากสวยเข้ารูปแล้ว เลยจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูจ้า
ขอบอกว่า เป็นคนอธิบายไม่เก่งน้า ถ้าพูดไม่รู้เรื่องมั่ง ไรมั่ง ขออภัยด้วยนะค่า ^^

ก่อนมาทำ พื้นฐานตาลปากหนามากเลย โดยเฉพาะปากบนค่ะ ไม่มั่นใจเลย เพราะมันดูบานๆค่ะ
เลยหาข้อมูลตามเวบดู นั่งอ่านรีวิว หาข้อมูลเป็นเดือนๆเลยค่ะ สุดท้ายเราตัดสินใจมากับ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ
เพราะโรงพยาบาลเนอะ ยังไงก็มั่นใจมากกว่าคลินิคเล็กๆ เกิดทำปากพังไป จะทำไงเนี่ย
เครื่องมือก็ครบครัน รวมถึงประสบการณ์ทำเคสมีมานานค่ะเลยเข้ามาทำกะที่นี้เลย

บอกเลยว่าไม่ผิดหวังคะ คุณหมอทำออกมาสวยจริงๆ ไม่บางจนเกินไปค่ะ
และคุณหมอทำละเอียดมากๆ ไม่เจ็บ และพักฟื้นไม่นานด้วยค่ะ
หลังทำออกมาพอใจมากกกกค่ะ มั่นใจขึ้นเยอะเลย บอกลาแล้ว ปากบาน ปากหนา ไม่มีแล้วค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้