ดู: 1624|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกทรงจมูกหมู (ดั้งน้อยเนื้อปลายหนา)

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้เรามารีวิวจมูกของตัวเอง จมูกเราเป็นทรงจมูกหมู ดั้งน้อยจนแทบไม่มีเลย แต่ตรงส่วนปลายจมูก นี่มีเยอะมากกก จนมากองกันเป็นทรงจมูกหมู

เป็นแบบนี้เลย

ทางแก้ที่หาอ่านจากรีวิวมันเยอะมาก

แต่เราได้ถามจากเพื่อนๆ และดูรีวิวหลายๆที่ และลองเข้าปรึกษาจริง ซึ่งการปรึกษากับคุณหมอเป็นเรื่องยากมาก แต่เราโชคดีที่พนักงานคลีนิก absolute clinic ดูแลและให้คำปรึกษาที่โอเคกับเรามากๆ อดทนกับความเจ้ากี้เจ้าการของเราได้ค่ะ

ก็เลยได้เข้ามานัดพบกับคุณหมอ และตัดสินใจทำเลย

หลังทำเสร็จทันทีเลยค่ะ

และช่วงปัจจุบันของเราค่ะ

ชอบที่ไม่ได้ตัดสินใจตัดปีกจมูกออกไป ตอนนี้จมูกดูเชิดๆ รั้นๆ ทำให้หน้าเราเปลี่ยนไปเลย จากเฉิ่ม เชยๆ มาเป็นน่าดูรั้นๆ ห้าวนิดๆ

หลายคนทักว่าหน้าเปลี่ยน หน้าเปลี่ยนเข้ากับบุคลิกดี

แฮปปี้กับทรงนี้ ม๊ากมาก

สนใจไปดูรีวิวคนอื่นๆ หรือติดต่อได้ที่ >> absoluteclinic <<เลยนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้