ดู: 538|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตัดแต่งตาบน กับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ บอกคำเดียวเลยค่ะ แซ่บ!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ หน่อยมารายงานตัว รีวิวตกแต่งตาบนสวยๆ โดยโรงพยาบาลเลอลักษณ์นะจ๊ะ
หน่อยไปทำมาได้สักระยะค่ะ เป็นการทำแบบ laser  เนื่องจากว่า อายุมากขึ้น ตาบนเริ่มหย่อนแล้วค่ะ
เลยมีความคิดว่าอยากทำศัลยกรรมส่วนนี้ เพราะ เริ่มแต่งหน้าลำบาก และดูสูงวัยค่ะ

มาทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะมั่นใจในคุณภาพของที่นี้ ความเป็นโรงพยาบาลใหญ่
เครื่องมือเค้าครบครันมากกว่าคลินิคค่ะ หน่อยเลือกทำแบบ laser ค่ะ เพราะว่าสะดวก
และพักฟื้นไม่นานก็เสร็จแล้ว หลังทำออกมา เพื่อนๆต่างชมว่าสวยมากค่ะ และดูธรรมชาติ
ตาดูคมโตมากขึ้น แบบนี่แหละค่ะที่ต้องการจริงๆ ค่ะ ต้องให้นะคะ เลอลักษณ์

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้