ดู: 524|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมน้องนมมาเกือบ 4 สัปดาห์ ที่เดอะซิป คลนิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อออยค่ะ เราทำนมมาได้เกือบ 4 สัปดาห์แล้วค่ะ
ต้องขอบอกก่อนนะค่ะว่า ปกติออยเป็นคนหน้าอกเล็กมา
แทบจะไม่มีเลยก็ว่าได้ ก็ด้วยความอยากสวยก็ต้องพึงมีดหมออ่ะเนอะ
หลังจากอ่านรีวิวอยู่สักพัก ก็ตัดสินใจเข้ามาปรึกษาคุณหมอ ที่เดอะซิป คลินิก
เลยตัดสินใจทำ 400 ซีซี  ทรงกลม ตัวออยสูง 162 หนัก 48 กก ค่ะ
วันแรกของการผ่าตัด ทำเสร็จตื่นมาเจ็บแน่นหน้าอกมาก หายใจไม่ค่อยออกเท่าไหร่
เพราะมันรู้สึกอึดอัดกับผ้าพันหน้าอก มันรู้สึกแน่นมากๆ  คืนแรกเจ็บมาก
พร้อมกับอาการปวดหลัง  แต่ช่วงวันที่สองก็เริ่มดีขึ้นมาหน่อย  ช่วงวันที่สามดีขึ้นมาก
แต่ก็ยังเจ็บอยู่ แต่ก็ใช้ชีวิตปกติได้ พอวันที่สี่เราก็สามารถไปทำงานได้ตามปกติ
(ชีวิตต้องสู้ ทำงานต่อไป555) ปัจจุบันผ่านมาเดือบ 4 สัปดาห์ก็เริ่มนวดแล้วค่ะ
ใครอยากเสริมเหมือนเราก็แนะนำว่า ไม่ต้องกังวลใจนะค่ะ เสริมเถอะค่ะ
แล้วชีวิตคุณจะเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น เอาใจช่วยเพื่อนๆ นะค่ะที่อยากจะเสริมทุกคน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้