ดู: 655|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางๆ จะไว้ใจได้ก๋า ขออวดปากปีกนก จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้า เค้าจะมารีวิวปากกระจับปากๆจากเลอลักษณ์ค่ะ

15 วัน

ก่อนมาทำเราปากบนหนามากเลยค่ะ ทำให้หน้าดูดุมาก จริงๆเราอยากหน้าหวานๆ เลยมีเพื่อนแนะนำให้เราลองตัดปากบนดู ทำให้เป็นปากกระจับจะทำให้หน้าซอร์ฟมากขึ้นค่ะ เราเลยหาข้อมูล มาเจอที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะเห็นจากรีวิวต่างๆ ซึ่งเรามั่นใจในมาตรฐานของโรงพยาบาลค่ะ ว่าจะทำให้เราสวยขึ้นได้

ก่อนหน้า

7 วัน

จริงๆแล้วการทำปาก ไม่เจ็บเลยนะคะ ตอนแรกเราก็กลัวว่าจะเจ็บไหม เพราะตัดเนื้อออก แต่ปรากฏว่าไม่เจ็บเลย และหลังทำพักฟื้นไม่นานด้วยค่ะ แค่ต้องรักษาความสะอาดเยอะๆเท่านั้นเอง จะได้ไม่ติดเชื้อเนอะๆ ตอนนี้ได้ 15 วันละค่ะ ชอบมากๆเลยค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้