ดู: 505|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกสวยๆด้วยแพทย์พรีเมี่ยมโรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อปิ๊กน้าาาาาา วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ดีดีในการเสริมหน้าอกที่โีรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟังกันนะคะ
เมื่อเดือนที่แล้วได้มีโอกาสเข้าไปที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เพื่อสอบถามและหาข้อมูลจริงจากโรงพยาบาลเลอลลักษณืเลยค่ะ
ทำไมต้องเข้าไปเพราะต้องการเห็นบรรยากาศและคำแนะนำก่อนจะเสริมหน้าอกจริง
ตอนแรกเข้าไปก็พบกับพนักกงานคอยให้คำแนะนำ

แนะนำเรื่องซิลิโคน การดูแล ราคา ทุกอย่างที่เราอยากรู้เขาจะแนะนำเราได้ดี
ซิลิโคนมีเยอะมากๆ มีหลายแบบค่ะ หลายราคา

เราชอบ(allergan)ของเมริกา
ราคา ประมาณ 7 หมื่นนิดๆ
ราคาพนักงานบอกว่ามีการเปลี่ยนแปลงบ่อยจึงไม่กล้าใส่ราคาที่ทำไปค่ะ กลัวทำให้คนอื่นเข้าใจผิด

ก่อนที่ปิ๊กจะเสริมหน้าอก เค้าก็มีความดราม่า เอาจริงๆคือ มันไม่มั่นใจเหมือนตอนวัยรุ่นกว่านี้
คือเมื่อก่อนใส่บีกินนี่แล้วไม่ห้อยย้อย
แต่ตอนนี้..ใส่ก็ไม่สวย คนอื่นก็รู้ว่าหน้าอกห้อยยาน ลองคิดดูสิถึงคนอื่นจะไม่พูดให้ได้ยินแต่เราก็คิดนะ

มันไม่มั่นใจ เลยต้องเปลี่ยนไปใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยหน่อย
ตอนที่คุยกับหมอกิตติศักดิ์ หมอก็บอกว่าเราพอมีเนื้อเยอะ ก็จะทำได้ประมาณ 400 CC
แต่เราทำไม่ถึงหรอก ใหญ่ไปก็กลัวไม่สวย เอาแบบกำลังดีจะดีกว่า

ตอนที่ผ่าตัดกลัวเหมือนกัน มันวิตกจริตอ่าดิ
แต่ว่าในห้องผ่าตัดน่ารักมาก คุยกับเราดี แถมมีเพลงฟังบรรยากาศเลยสบายๆ

ไม่คิดว่าจะรู้สึกดีแบบนี้ ค่ะ เคยได้ยินว่าเวลาไปทำศัลยกรรมส่วนมากหมอดุ แต่ที่เลอลักษณ์ไม่เห็นจะดุเลย
พอทำเสร็จจะต้องพักโรงพยาบาล  1  คืนเพื่อความปลอดภัย

และประมาณ 5 วัน จะเอาผ้าพันหน้าอกออกและนวดหน้าอก เรื่องนวดเป็นเรื่องห้ามมองข้ามนะ เพราะหากมองข้ามเมื่อไหร่ จะมีหายะนะ ก็แบบเคยเห็นกะละหรือเปล่า ทรงเป็นถ้วยอ่า
ไม่อยากเป็นแบบนั้นก็ต้องนวดให้นิ่ม

เราลงครอสนวด ที่โรงพยาบาลและมานวดเองบ่อยๆ หน้าอกจะนิ่มเนื้อจะเข้าที่ไม่ผังพืดค่ะ
สวยมากเลย ทำมากี่ซีซีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้