ดู: 562|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกกับใครดีครับ ระหว่าง Amed กับ DRK

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้มีแพลนทำจมูกครับ แต่ยังเือกไม่ได้ระหว่างสองที่นี้ครับ ใครมีประสบการณ์ หรือ ข้อคิดเห็นขอบคุณครับ
เราเชีย drk ทรงเป็นธรรมชาติ
DRK แบบไม่ต้องคิดครับ

หมอคนทำคือหมอกลวัชร์ หมอจบศัลยกรรทจริงๆ
หมอเปิดเผยตัวตนชัดเจน ปลอดภัยแน่นอน
หมอมีจรรยาบรรณ

ส่วนA.......หมอชื่ออะไรจบอะไรไม่เคยเห็นนะครับ
ลองดูแล้วกัน ขนาด เธ....ที่เป็นพรีเซนเตอร์ให้คลีนิค จมูกยังเบี้ยวเลย แท่งเป็นสัน ไม่เป็นธรรมชาติ
เชียร์ drk อีกเสียงค่า
เราแนะนำ ลองศึกษาข้อมูลหลายๆ คลินิก ดูนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้