ดู: 611|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทางของดั้งค่ะ มีความโด่ง มีความปัง ต้องให้โรงพยาบาลเลอลักษณ์งัดให้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nudt เมื่อ 2016-7-23 15:15

ฮัลโหล ชื่อนัทคร่า วันหยุดพักผ่อนแบบนี้นัทจะมารีวิวศัลยกรรมจมูกสุดเพี้ยวฟ๊าดจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆดูกันเน้อๆ นัททำมาแล้ว 15 วันเองจร่ะ กับเลอลักษณ์นี่แหละค่า เข้ามาทำกับที่นี้เพราะว่า งานเค้าดีจริงอะไรจริงค่ะ และด้วยว่าที่เป็นโรงพยาบาลทำให้นัทมั่นใจเต็มที่ว่าจมูกที่ออกมา นอกจากความสวยแล้ว ยังได้รับคุณภาพจากคุณหมอฝีมือเทพๆด้วยคร่า ในราคาไม่แพง เพียง 13900 เท่านั้นจร้า กับทรง Idol Nose ค่ะ

9 วัน

ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ มียาสลบอ่อนๆให้ก่อน แล้วเราก็หลับไปทำใหไม่ต้องกังวลระหว่างการผ่าตัดค่ะ ที่สำคัญเลยนะคะ คุณหมอมือเบามาก ทำให้หลังการผ่าตัดนัทไม่บวมเลยค่ะ ตอนแรกทำใจว่าต้องเป็นเอเลี่ยนแน่ๆ แต่เซอไพ๊ค่ะ ไม่บวมเลย 3 วันก็เป็นปกติแล้วค่ะ รวดเร็วสุดๆ ชอบมากๆ นี่ผ่านมาได้ 15 วันแล้ว จมูกสวยขึ้น ปังขึ้น ไม่ผิดหวังที่เลือกเลอลักษณ์ค่ะ
หมอคนไหนคับ ตอนนี้เป็นไงบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้