ดู: 606|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ถามหาหน้าอก หน้าอกก็มา หน้าอกเสริมคัพ C++โดยโรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ...........ชื่อนกกี้ค่ะ

วันนี้จะมาเล่าเรื่องราวการทำศัลยกรรมให้ฟังค่ะ เสริมหน้าอกคัพ C++ เพราะว่ามันไม่ถึงคัพ D แต่คัพ C แต่ก็แน่นมากค่ะ

นกทำกับคุณกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ แถวนนทบุรี ใกล้บ้านเลย

การเสริมหน้าอกทำให้มีความมั่นใจมากๆ และทำให้มีคนมองมากขึ้น นั่นแหละที่นกชอบ คริคริ

นกกี้ชอบแต่งตัวเซ็กซี่ จะไม่ให้มีหน้าอกได้ยังไงจริงมั้ย

ตอนที่คุยกับคุณหมอนกอยากทำใหญ่มาก แต่หมอแนะนำทำแค่นี้ดีกว่า

นกเชื่อหหมอนะคะ เลยไม่ฝืน

การทำหน้าอกแต่งสายเดี่ยว เกาะอก เอวลอย ก็เริ่ดไปหมด

คุณหมอกิตติศักดิ์ทำหน้าอกได้สวยมากจริงๆนะคะ ยิ่งตอนที่ถอดเสื้อยิ่งแบบเห้ย!ทำไมมันสวยแบบนั้นนะ

สาวหลายคนอาจจะไม่ใส่ใจหน้าอกแต่สำหรับตัวนกเอง นกใส่ใจมันมาก ไม่อยากถอดเสื้อแล้วหน้าอกแฟบบบ

หรือหน้าอกเหี่ยว อยากอกเด้งฟูก็ต้องทำสินะ ราคาเบาๆเอง 79000 บาท 385 CC นะคะ

ทรงสวยค่ะ คุณนกใช้ซิลิโคนยี่ห้ออะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้