เจ้าของ: wiwwee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกดีมอร์ คลินิคค่ะ ครั้งแรกในชีวิต

[คัดลอกลิงก์]
อยากเห็นรูปอัพเดตจังเลยค่ะ สวยมาก
สวยจังเลยคะ ได้ลุคฝรั่งไปเลยนะคะ
จมูกธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
มีที่นี่ทำสวยถุกใจมากๆเลย
ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีโปรนักศึกษาอยู่หรือเปล่าคะ
ใช้เวลาในการทำนานไหมคะ อยากไปทำจมูกมากๆเลยค่ะ
รับประกันกี่ปีคะ ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ตัวเองเป็นลูกครึ่งปะละ ทำเเล้วสวยขึ้นมากๆ
อยากเข้าไปปรึกษากับคุณหมอมากๆเลยค่ะ
อ่านแล้วชอบมาก   ต้องจองคิวล่วงหน้าก่อนไหมคะ
ลุคฝรั่งมากเลยค่าา
งามมากเลย น่ารักอ่ะ
คนนี้สวยจังเลยคะ ติดตามผลงานคุณหมอตุ๊กมานานเเล้ว
จองได้เลยไหมคะ หรือต้องเข้าไปปรึกษาก่อน
ราคาเท่าไรคับ
สวยปังดูดีมากกกกก แพงไหมค่ะอยากทำบ้างจังเลย
จองคิวนานไหมคะ
ดีจังเลยค่ะ ที่นี้รับประกัน 3 ปี
ว้าวววววว สวยมากเลยค่ะ
สวยปังๆ เลยค่าาา คุณหมอทำออกมาธรรมชาติมากก
ก่อนทำกับหลังต่างกันมากเลยคร้า ธรรมชาติสุดๆ
น่ารักมากเลยค่ะ อ่านเเล้วชอบมากๆๆ
คลินิกอยู่เเถวไหนค่ะ
จองคิวคุณหมอนานไหมคะ
ได้ทำปากด้วยไหมค่ะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้