เจ้าของ: wiwwee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกดีมอร์ คลินิคค่ะ ครั้งแรกในชีวิต

[คัดลอกลิงก์]
จองคิวนานไหม สนใจที่นี้มากๆ
สวยขึ้นเยอะเลยคะ คุณหมอเก่งมากๆ
คลินิกอยุ่เเถวไหนคะ
ดีมอร์ มีหมอกี่ท่านคะ
แต่เราสนใจคุณหมอตุ๊ก ทำสวยมากๆ
ทำเเค่จมูกหรอคะ หน้าฝรั่งไปเลยนะคะ สวยมากๆๆ
เพื่อนเราก็ไปทำที่นี่มา สวยมากๆๆ
หน้าดูมีมิติมาก ทำที่ไหนคะ ช่วยแนะนำหน่อย
ดูจมูกเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
ถ้าสนใจทำ ต้องจองคิวนานไหมอ่ะคะ
หน้าหวานและสวยขึ้นมากเลยนะคะ
เป็นสาวมั่นไปเลยนะคะนี่ น่ารักมากเลยนะคะ
สวยเนียนมากๆเลยค่าา อยากทำบ้าง มีโปรฯไหมจ้ะช่วงนี้
เห็นด้วยค่ะ แค่อ่านรีวิวดั้งโด่งของหลายๆคนก็อยากไปทำเลย ชอบอ่านมากค่ะ ถ้าว่างมาอัพเดทรูปให้ดูเรื่อยๆหน่อยน้าาา
ทรงสวยมว้าากกชอบๆ รอดูอัพเดตนะคะ ตามๆ
สวยละมุนมากๆ อยากทำบ้าง กทม.มีสาขาที่ไหนบ้างคะ
คุณหมอจะออกแบบให้เราเองใช่ไหมคะ ทรงสวยมากๆเข้ากับหน้าเรยย..
น่ารักขึ้นเยอะเลยนะคะ จมูกสวยมากๆนะคะ
สวยจ้า หน้าคมขึ้นเยอะ
เสริมจมูกแล้วดูสวยขึ้นมากๆเลยนะคะ เห็นแล้วไม่กำลังเก็บตังส์เลยนะคะ
อยากชวนพี่สาวไปทำด้วย ที่นี่ทำจมูกสวยทุกคนเลย ชอบมากๆๆ
อ่านรายละเอียดเเล้วอยากเข้าไปทำมาก ดูรีวิวของดีมอร์มาหลายกระทู้เเล้ว
จมูกสวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
จมูกสวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
บวมหรือช้ำกี่วันนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้