ดู: 1749|ตอบกลับ: 5

[เสริมหน้าอก] รีวิวศัลยกรรมหน้าอก นัทเทล 400 CC กับหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อน ๆ ชาวดังโด่งทุุกคน   เราชื่อหวานะคะ  ก่อนจะตัดสินใจทำศัลยกรรมหน้าอกหาข้อมูลในเวปต่าง ๆ เกือบสองปี  ในที่สุุดก็ตัดสินใจทำกับหมอกิตตศักดิ์ที่โรงพยาบาลเลอลักษณืค่ะ  หวาเลือกซิลิโคนนัทเทล  เพราะคุุณหมอแนะนำว่าเป็นซิลิโคนที่ดีที่สุดในตอนนี้  แล้วก็แทบไม่ต้องต้องนวดเลยก็นิ่ม  แล้วคุณหมอก็ให้เลิกไซด์ค่ะ  คุุุณหมอก็ถามว่าชอบใหญ่มํีย  เราก็ขอคุณหมอว่าไม่เอาใหญ่  เอาแค่ใส่เสื้อผ้าสวยก็พอ  คุณหมอพูดสวนเลยงั้น  400  กำลังสวยไม่เล็กไม่ใหญ่.....เรางี้ตกใจเลย  400  เลยเหรอขอคุณหมอแค่  350  แต่คุณหมอบอกว่า  400  สวยกว่าก็เลยตามนั้น  400  ก็  400   

หลังจากเข้าพบคุณหมอแล้วก็จัดการค่าใช้จ่ายหลังจากนั้นเจ้าหน้าที่ก็พาขึ้นห้องพัก  ขอชมเลยว่าห้องพักสะอาด  บรรยากาศดีมว๊ากกกกกก   ยังกะรีสอร์ทเลย  เจ้าหน้าที่ก็ดูแลดีมาก.....หวาลืมบอกไป หวาผ่าวันที่  15/7/59  แผลใต้ราวนมค่ะ  มาดูสาระร่างก่อนทำกันเนอะ  มาวนมน้อย+  เหี่ยว  อย่างน่าอเน็จอนาจขนาดไหน   555555++++
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-18 21:23:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่อ ๆๆๆๆ....  หลังจากขึ้นห้องพักไม่นานก็มีเจ้าหน้าที่เอารถเข็นมารับไปห้องผ่าตัด....ในห้องคุณหมอก็รออยู่แล้ว  คูรหมอก็ทำการวัดหน้าอกอีกรอบหลังจากที่วัดไปรอบนึงแล้วตอนพบคุณหมอ  หลังจากนั้นหวาก็ไม่รู้ตัวแล้ว   รู้ตัวอีกทีก็ตอนอยู่ในห้องพักแล้ว....  จะบอกว่าพอรู้สึกตัวระโยคแรกที่พูดกับเพื่อนมาเฝ้า....."อีเ...ย  หมอหลอกกู."   5555555    คือคุณหมอบอกว่าแผลใต้ราวนมมันเจ็บน้อยอ่ะ  แต่  ณ  ตอนนั้น  โหยยยยยย   เจ็บชิบหายยยยบอกตรง   55555   แต่ดีค่ะที่มีพี่ๆ  พยาบาลคอยดูเลย  ฉีดยาแก้ปวด  และเอายานอนหลับมาให้ตลอดคืน   อ่ะ  ดูรูปหลังออกจากห้องผ่าตัดเนอะ     
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-18 21:30:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่เอาจริง ๆ นะ  มันก็เจ็บแค่คืนนั้นหลังผ่าตัดจริง ๆ นะ  หลังจากนั้นก็มีปวดหลังบ้าง  วันนี้  18/7/59  ก็เป็นวันที่  -  แล้วเนอะ  เราขับรถแล้วอ่ะ  แขนด้านขวายกได้สุดโดยไม่เจ็บไม่ตึง  แต่แขนข้างซ้ายก็ยกสุดหัวละนะแต่ว่ายังเจ็บ ๆ ตึงอยู่  เราก็ใช้ชีวิตประจำวันได้ตามปกติแล้วนะ  ก็ถือว่าผื้นตัวได้เร็วพอควร   วันที่  20/7/59   คุณหมอนัดถอดผ้าพันหน้าอก  ถอดผ้าพันหน้าอกแล้วจะมารีวิวให้ดูอีกทีเนอะ  ว่าน้องนมจะสวยมั๊ย   อิอิ
โพสต์ 2016-7-19 14:12:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอติดตามค่ะ สนใจจะไปผ่ากับหมอกิตติศักดิ์เหมือนกัน
โพสต์ 2017-3-30 14:04:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โห้ ต้องนวดไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้