ดู: 752|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] ความไม่เหมือนเดิม ที่เกิดขึ้นในการตัดสินใจในครั้งนี้ กับหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคร้า เราชื่อโบว์นะค่ะ วันนี้โบว์จะมารีวิว ความไม่เหมือนเดิม ที่เกิดขึ้นในการตัดสินใจในครั้งนี้ แต่ก่อนที่จะเกิดเจ้าสิ่งนี้ขึ้นมา คือโบว์ ไม่มีเลยค่ะ หรือเรียกได้ว่ามีน้อย ด้วยสัดส่วนของโบว์นั้นค่อยข้างเป็นสาวอวบ จึงทำให้ดูไม่มีอะไรเลย แต่ในการตัดสินใจครั้งนี้ ทำให้โบว์ได้ชีวิตใหม่ขึ้นมา มีสิ่งดีๆ เกิดขึ้น มีความมั่นใจมากกก ขึ้น !!! มาดูกันค่ะว่าโบว์ได้ทำอะไรลงไป

ฮั่นแน่ !! เรื่องมีอยู่ว่า โบว์ได้ตัดสินใจทำน่าอกคะ เพราะอะไรนะหรอบอกไปแล้วเนอะ !! ผู้หญิงทุกวันนี้ ไม่ต้องทนมองรูปตัวเองที่ดูเหมือนไม่มีอะไรเลยที่จะโชว์ แบบคนอื่นเขาเลย จัดเลยจ้า ... เปิดอินเตอร์เนตหาข้อมูลคร้า ที่ไหนหน้อ ??  ทำนมสวยและปลอดภัยบ้าง ที่กลัวที่สุด คือได้ยินมา มีบางที ทำเสร็จให้กลับบ้านเลย ง่า..... ไม่เอาน้าแบบนั้น กลับได้จริงหรอ ??  ม่ายยนะ ผ่าตัดนะค่ะ  งานใหญ่ด้วย หาที่ดีๆ หน่อยดีกว่าเนอะ กลัวสุดชีวิต  !!!

โบว์เลือกที่จะ รพ ค่ะ เพราะมีให้นอน รพ ด้วย มีพยาบาลดูแล ตลอด 24 ชม เด่นๆ เลยคร้า อย่างเกิดไรขึ้นมา กลางดึก เช่น เจ็บปวด ไรงี้ ได้มีคนดูแล เนอะๆ สุดท้ายก็เลือก รพ เลอลักษณ์จ้า เหตุผลมากมายที่เลือก ที่นี้ ลองหาอ่านดูน้า เลือกซิลิโคน อเมริกา (allergan) ทำกับหมอกิตติศักดิ์ โชว์รูปกันหน่อยนะจ๊ะ

ก่อนทำแบบว่าอย่างเล่าไปนะค่ะ

ผลลัพท์ คือดูตู้มมากกก ค่ะ ชอบมากเลยรู้สึกใส่อะไรก็สวย มั่นใจขึ้น

ขอบคุณหมอ และพี่ๆ พยาบาล ทุกคนเลยนะค่ะ :)
โพสต์ 2016-7-19 14:37:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณโบว์ใส่กี่ซีซีคะ สวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้